వైజాగ్ వెస్ట్ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గ ఇంచార్జిని మార్చనున్నారా ?

వైజాగ్‌ వెస్ట్‌ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గంలో అధికార వైఎస్‌ఆర్‌సీపీకి పెద్ద సమస్య ఎదురైంది. సమస్య మొత్తానికి మూలం పార్టీ నియోజకవర్గ ఇంచార్జి తప్ప మరెవరో కాదు. వైజాగ్‌ వెస్ట్‌ నియోజకవర్గ ఇంచార్జిగా ఉన్న మాజీ ఎమ్మెల్యే మళ్ల విజయ ప్రసాద్‌ నియోజకవర్గంలో కనిపించడం లేదు.మళ్ల విజయ ప్రసాద్ నియోజకవర్గం వెలుపలే ఎక్కువ సమయం గడుపుతుండడంతో పార్టీ శ్రేణులు, నియోజకవర్గానికి వెళ్లేవారే లేరు.
మళ్ల విజయ ప్రసాద్ 2009లో కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యేగా 2014లో వైఎస్సార్సీపీలో చేరిన మళ్ల, 2014లో ఆ పార్టీ టిక్కెట్టు దక్కకపోవడంతో 2019లో వైజాగ్ వెస్ట్ నుంచి పోటీ చేసేందుకు పార్టీ టిక్కెట్టు ఇచ్చారు.అయితే టీడీపీ అభ్యర్థి గణబాబు చేతిలో ఓడిపోయారు. ఆ తర్వాత వైఎస్సార్‌సీపీ వైజాగ్‌ వెస్ట్‌ నియోజకవర్గ ఇన్‌చార్జిగా చేసింది.
ప్రస్తుతం ఏపీ ఎడ్యుకేషనల్ ఇన్‌ఫ్రాస్ట్రక్చర్ డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్ చైర్‌పర్సన్‌గా ఉన్నారు. వైజాగ్ వెస్ట్ నుండి అతను కొనసాగకపోవడానికి ఇది ఒక కారణమని అంటున్నారు. అయితే ఆయన వైజాగ్ వెస్ట్‌కి రాకపోవడానికి వేరే కారణాలు ఉన్నాయని తెలిసిన వారు అంటున్నారు.
మళ్ల కంపెనీ వెల్ఫేర్ గ్రూప్ చిట్ ఫండ్ గ్రూపులను నడుపుతోంది మరియు ఈ గ్రూప్ వైజాగ్,నార్త్ ఆంధ్ర , ఒడిశా రెండింటిలోనూ చాలా సమస్యలను ఎదుర్కొంది.చిట్‌ఫండ్‌ లావాదేవీల్లో అక్రమాలకు సంబంధించి ఒడిశా పోలీసులు అతడిని అరెస్టు చేశారు. అప్పటి నుంచి మాజీ ఎమ్మెల్యే నియోజకవర్గానికి దూరంగా ఉంటున్నారు.
ఆయన్ను ఆ పదవి నుంచి తప్పించి ఆయన స్థానంలో డైనమిక్ లీడర్‌ను నియమించాలని వైఎస్సార్సీపీ తీవ్రంగా పరిగణిస్తోంది. నియోజకవర్గంలో తుర్పు కాపు,గవర సామాజికవర్గం ప్రాబల్యం ఉన్నందున ఇందులో ఏదో ఒక సామాజికవర్గం నుంచి ఇంచార్జిని ఎంపిక చేయాల్సి ఉంది.దాడి రత్నాకర్, ఆడారి ఆనంద్,కాశీ విశ్వనాథ్ పేర్లు ప్రచారంలో ఉన్నాయి. ఈ ముగ్గురి పేర్లలో ఎవరినైనా పార్టీ ఎంపిక చేస్తుందో లేదో చూడాలి.

Previous articleఏపీ లో ఒంటరిగా పోటీ చేసేందుకు బీజేపీ సిద్ధమైందా?
Next articleమంత్రులందరితో రాజీనామాలు చేయించిన మూడో ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్!