రాపాక రాజకీయ భవిష్యత్తు ప్రశ్నార్థకంగా మారిందా !

2019 ఎన్నికల ఫలితాలపై పవన్ కళ్యాణ్ అభిమానులు , జనసేన మద్దతుదారులు చాలా బాధపడ్డారు. పైగా జనసేన ఏకైక ఎమ్మెల్యే రాపాక వరప్రసాద్ రావు ఆ పార్టీకి దూరమై అధికార వైసీపీతో సన్నిహితంగా మెలగడం జనసేన కార్యకర్తలు , పవన్ కళ్యాణ్ అభిమానులను మరింత ఆగ్రహానికి గురి చేస్తోంది.
ఆయనపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసేందుకు అవకాశం కోసం ఎదురు చూస్తున్నారని జనసేన కార్యకర్తలు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. రాబోయే ఎన్నికలు పవన్ అభిమానులకు సరైన వేదిక కాగలవు. ఇటీవల పార్టీ ఆవిర్భావ దినోత్సవాన్ని పురస్కరించుకుని జనసేన కార్యకర్తలు రాపాకను వేడుకలకు అనుమతించడం లేదంటూ ఫ్లెక్సీలు వేశారు.
ఇక రాపాక మరింత ముందుకు వెళ్లి వైసీపీలో చేరలేక, మళ్లీ జనసేనలో కొనసాగలేని పరిస్థితిలో ఉన్నారని రాజకీయ నిపుణులు అంటున్నారు. మోసగాళ్లకు పార్టీలో వినోదం ఉండదని పరోక్షంగా రాపాకను ఉద్దేశించి పవన్ వ్యాఖ్యానించారు. ఆయన వ్యాఖ్యలతో జనసేనలో ఆయనకు తలుపులు మూసేశాయి.
వైసీపీ నుంచి టికెట్ ఆశించే వారి జాబితా ఎక్కువగానే ఉండడంతో ఆయన ఆశలు పెట్టుకోలేకపోతున్నారు. అధికార పార్టీ నుంచి రాపాకకు టికెట్ వస్తుందన్న భరోసా ఎవరికీ లేదు. ఆయన కుమారుడు ఇటీవల వైసీపీలో చేరడంతో స్థానిక వైసీపీ నేతలు రాపాక కుమారుడితో మమేకమవుతున్నట్లు సమాచారం.
వివిధ సమస్యల కారణంగా రాపాక స్వతంత్ర అభ్యర్థిగా అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకోలేకపోతున్నారు. అందుకు ప్రధాన కారణం జనసేన క్యాడర్ ఆయనకు వ్యతిరేకంగా ఉండటం, క్యాడర్ ఆయనపై వ్యతిరేక ప్రచారం నిర్వహించడమే. 2019 ఎన్నికల్లో ఆయనకు పార్టీ క్యాడర్ బాగా పనిచేసింది. రాపాక తన రాజకీయ భవిష్యత్తును ప్రశ్నార్థకం చేసుకున్నట్లుగా కనిపిస్తోంది.

Previous articleబాలినేని హైదరాబాద్‌కే పరిమితమయ్యారా ?
Next articleషోకాజ్ నోటీసుకు ఏబీ ఘాటుగా సమాధానం!