బాలినేని హైదరాబాద్‌కే పరిమితమయ్యారా ?

ఏపీ సీఎం వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి సమీప బంధువు, అటవీశాఖ మంత్రి బాలినేని శ్రీనివాసరెడ్డి తీవ్ర మనస్తాపానికి గురయ్యారనే కథనాలతో ఏపీలో దుమారం రేగింది. జిల్లా నుంచి వెళ్లిన ఆయన ప్రస్తుతం హైదరాబాద్‌లో వారం రోజులుగా ఉంటున్నారు. బాలినేని పార్టీ నేతలతో ఎవరికి అందుబాటులో లేరు. ప్రకాశం జిల్లాలో బాలినేని బలమైన నాయకుడిగా పరిగణించబడుతూ విద్యుత్, అటవీ వంటి కీలక శాఖలను నిర్వహిస్తున్నారు.
ఆయన వైఎస్‌ జగన్‌కు అత్యంత సన్నిహితుడిగా కూడా పరిగణించబడ్డారు. నిజానికి, మంత్రివర్గ పునర్వ్యవస్థీకరణకు సంబంధించిన సమాచారాన్ని మీడియాకు లీక్ చేసిన వారిలో ఆయన మొదటివారు. ప్రతిపాదిత మంత్రివర్గ పునర్వ్యవస్థీకరణకు ఆయన కూడా గట్టి మద్దతు ఇచ్చారని, మంత్రి పదవిని కోల్పోయినా తనకు అభ్యంతరం లేదని చెప్పారు.
ఇటీవల తాడేపల్లిలో వైఎస్‌ జగన్‌తో ఆయన సమావేశమయ్యారు. ప్రకాశం జిల్లా నుంచి తనకు ఇద్దరు మంత్రులు ఉండగా, ఆదిమూలపు సురేష్‌ను మంత్రిగా కొనసాగించాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు జగన్‌ చెప్పినట్లు విశ్వసనీయ వర్గాల సమాచారం. ఇది బాలినేనిని ఎక్కువగా బాధించిందని ఆయన సన్నిహిత వర్గాల సమాచారం. బాలినేని మొదటి నుంచి పార్టీతో అనుబంధం ఉంది. సురేష్‌ని మంత్రివర్గంలో కొనసాగించటం బాలినేనికి రుచించలేదు అని సన్నిహిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి .
జగన్ తొలగించాలనుకుంటే మంత్రులిద్దరినీ తొలగించాలని ఆయన అభిప్రాయపడ్డారు. కానీ, ఒకరిని ముంచడం మరొకరిని తీసివేయడం అసమతుల్యతను సృష్టిస్తుంది, అతను భావిస్తున్నాడు. అప్పటి నుంచి హైదరాబాద్‌కు వెళ్లి అక్కడే ఉండడం ప్రారంభించాడు. ప్రకాశం జిల్లా నేతలకు ఆయన అందుబాటులో లేరు. వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డితో భేటీ తర్వాత ఆయన తాడేపల్లికి కూడా వెళ్లలేదు. రాబోయే రోజుల్లో ఏం జరుగుతుందో వేచి చూడాలి.

Previous articleHeroine Pujita Ponnada
Next articleరాపాక రాజకీయ భవిష్యత్తు ప్రశ్నార్థకంగా మారిందా !