బెంగళూరులో వైఎస్సార్‌సీపీ ఎమ్మెల్యేల రహస్య సమావేశం?

మంత్రివర్గ పునర్వ్యవస్థీకరణపై అధికార వైఎస్సార్‌సీపీలో ఇప్పటికే తిరుగుబాటు మొదలైందా? అలా కనిపిస్తుంది. కడప జిల్లాకు చెందిన కీలక ఎమ్మెల్యే బెంగళూరులో పార్టీ ఎమ్మెల్యేలతో రహస్య సమావేశం నిర్వహించారు. సభ జరిగే వేదిక, సమయాన్ని అత్యంత రహస్యంగా ఉంచారు. ఈ సమావేశానికి కనీసం 12 మంది ఎమ్మెల్యేలు హాజరయ్యారని సంబంధిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి.
నాలుగు సామాజిక వర్గాలకు చెందిన ఈ ఎమ్మెల్యేలు వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డిపై అసంతృప్తితో ఉన్నారు.తనకు వెన్నుదన్నుగా నిలిచిన ఇతర వర్గాలను పట్టించుకోకుండా కొన్ని వర్గాలకు జగన్ ఎక్కువ ప్రాధాన్యత ఇస్తున్నారని వారు వాపోతున్నారు. వైఎస్సార్‌సీపీలో తాము ఎన్నో పోరాటాలు చేశామని అసమ్మతి గళం వినిపించారు. కానీ,కులాల లెక్కల పేరుతో వారి త్యాగాలను విస్మరిస్తున్నారు.
ఉగాది రోజున కొత్త జిల్లాల ఏర్పాటు వేడుకలకు ఈ ఎమ్మెల్యేలు తమ జిల్లాల్లో లేరు.తమ రాజకీయ భవిష్యత్తుపై చర్చించేందుకు బెంగళూరు వచ్చారు.కులాల లెక్కల పేరుతో తమకు కేబినెట్‌లో చోటు దక్కకుండా పోతుందని వాపోయారు.
ఈ ఎమ్మెల్యేలు తమ మద్దతుదారులతో కూడా చర్చలు జరుపుతున్నట్లు సమాచారం.
ఈ సమావేశం గురించి జగన్‌కు తెలిసిందని,ఈ ఎమ్మెల్యేల మనోభావాలను చల్లార్చేందుకు కొందరు ముఖ్య నేతలను రంగంలోకి దింపినట్లు సమాచారం.ఈ ఎమ్మెల్యేలు పట్టు వీడడం లేదు. రానున్న రోజుల్లో పరిస్థితులు ఎలా మారతాయో చూడాలి.

Previous articleఏపీలో ముగ్గురు సీఎంలు, ఇద్దరు స్వాతంత్య్ర సమరయోధుల పేర్లతో జిల్లాలు !
Next articleకోమటిరెడ్డి కాంగ్రెస్ పార్టీని వీడాలని నిర్ణయించుకున్నారా?