కోమటిరెడ్డి కాంగ్రెస్ పార్టీని వీడాలని నిర్ణయించుకున్నారా?

కాంగ్రెస్‌ సీనియర్‌ నేత, ఎంపీ కోమటిరెడ్డి వెంకట్‌రెడ్డి బీజేపీలో చేరాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు ఇప్పుడు ప్రచారం జరుగుతోంది. ఆయన పార్టీలో చేరేందుకు బీజేపీ క్లియరెన్స్ ఇచ్చినట్లు సమాచారం. సోమవారం ఢిల్లీలో రాహుల్ గాంధీతో తెలంగాణ కాంగ్రెస్ నేతలు భేటీ అయిన సందర్భంగా కోమటిరెడ్డి ఒక్క సూచన కూడా ఇవ్వలేదని అంటున్నారు.
నిజానికి సమావేశం జరుగుతున్న సమయంలోనే కోమటిరెడ్డి బయటకు వెళ్లిపోయారు. తన నియోజకవర్గానికి చెందిన వారితో తాను మరోసారి సమావేశమయ్యానని చెప్పినప్పటికీ, టీపీసీసీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డికి ఏఐసీసీ నేతలు మద్దతిస్తున్న తీరుపై ఆయన కలత చెందినట్లు సమాచారం. ఈ సమావేశంలో రేవంత్ రెడ్డిపై వచ్చిన ఫిర్యాదులను ఆయన చదివి వినిపించారు.
నిజానికి వెంకట్ రెడ్డి సోదరుడు, మునుగోడు ఎమ్మెల్యే కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి బీజేపీలో చేరతారనే సంకేతాలు అందాయి. తెలంగాణలో బీజేపీకి మాత్రమే భవిష్యత్తు ఉందని ఆయన పదే పదే చెబుతున్నారు.రాహుల్ గాంధీతో భేటీలో కోమటిరెడ్డి వెంకట్ రెడ్డి పట్టు విడవకుండా ఉన్నారని సన్నిహిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి.
రేవంత్ రెడ్డిపై ఆయన పలు అంశాలను ప్రస్తావించినట్లు సమాచారం. స్థానిక నేతలను సంప్రదించకుండా రేవంత్ రెడ్డి వచ్చే ఎన్నికలకు అభ్యర్థిని ఎలా ప్రకటిస్తారని ఆయన ప్రశ్నించినట్లు సమాచారం. స్థానిక నేతలకు సమాచారం ఇవ్వకుండా సమావేశాలు నిర్వహించడంపై ఆయన దృష్టి సారించారు. కాంగ్రెస్‌ పార్టీని వీడేందుకు సిద్ధమయ్యారనే సంకేతాలు ఆయన పంపినట్లు విశ్వసనీయ వర్గాల సమాచారం.

Previous articleబెంగళూరులో వైఎస్సార్‌సీపీ ఎమ్మెల్యేల రహస్య సమావేశం?
Next articleజ్యోతిష్యుల సలహా తో ఏపీలో మరో కొత్త జిల్లాలు ఏర్పాటు ?