పంచాంగ శ్రవణం టీఆర్‌ఎస్ ఆందోళనలను దూరం చేస్తుందా?

ఉగాది రోజున ప్రగతి భవన్‌లో పంచాంగ శ్రవణం రాజకీయ వేదికగా నిర్వహించారా? ఇదీ రాజకీయ వర్గాల్లో వినిపిస్తున్న ప్రశ్న. జ్యోతిష్యుడు చేసిన రాజకీయ వ్యాఖ్యలు పంచాంగ శ్రవణంలో అనేక రాజకీయ సందేశాలు దాగి ఉన్నాయి.
కేసీఆర్ తన ప్రత్యర్థుల ఎత్తుగడలన్నింటినీ త్రినేత్రంలా గమనిస్తున్నారని జ్యోతిష్యుడు బాచంపల్లి సంతోష్ కుమార్ శాస్త్రి చేసిన మొదటి వ్యాఖ్య.టీఆర్‌ఎస్‌ని వీడి ఇతర పార్టీల్లో చేరాలనుకునే వారిని కూడా గమనిస్తున్నారన్నారు.అలాంటి వారిని వదిలిపెట్టబోరని శాస్త్రి అన్నారు. పార్టీని వీడే వారికి కష్టకాలం వస్తుందని అన్నారు. ఇది జ్యోతిష్య పరిశీలన కంటే రాజకీయ వ్యాఖ్య.
కేసీఆర్‌కు శుభ ముహూర్తం ప్రారంభమైందని, ఫిబ్రవరిలో అశుభ సమయం ముగిసిందని రెండో వ్యాఖ్య. ఫిబ్రవరి, మార్చి నెలలు కేసీఆర్‌కు కష్టతరమైన నెలలు అని జ్యోతిష్యుడు సూచించాడు. అలాగే గొప్ప వక్తలుగా ఉన్న వారే రాజకీయాల్లో రాణిస్తారని అన్నారు. కేసీఆర్ గొప్ప వక్త అనడంలో సందేహం లేదు.కాబట్టి, జ్యోతిష్యుడు రాజకీయ ప్రకటన చేస్తున్నారు.
దేవుళ్లను ప్రసన్నం చేసుకునేందుకు కేసీఆర్ కొన్ని ప్రత్యేక యాగాలు చేయబోతున్నారని మరో ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్య.కేసీఆర్ ఇప్పటికే అలాంటి యాగానికి సిద్ధమవుతున్నారనే వార్తల నేపథ్యంలో ఈ వ్యాఖ్య వచ్చింది. ఇది కేసీఆర్‌కు ఉన్న హిందూ ధర్మాదాయానికి సంబంధించిన పరోక్ష సందేశమని రాజకీయ పరిశీలకులు భావిస్తున్నారు. హిందుత్వ బిజెపిని ఎదుర్కొనేందుకు ఆయనను హిందూ అనుకూల నాయకుడిగా ప్రదర్శించడమే లక్ష్యం.

Previous articleAbhinaya
Next articleటిఆర్ఎస్ అసంతృప్తి నేతలకు బీజేపీ గాలం !