ప్రత్యేక పోస్టర్ల తో F3 టీమ్ వస్తోంది

వివిధ సందర్భాల్లో ప్రత్యేక పోస్టర్ల తో F3 టీమ్ వస్తోంది. నేడు ఉగాది కోసం ఫ్యామిలీ పోస్టర్ ని రిలీజ్ చేసారు. ప్రతి ఒక్కరికీ తెలుగు నూతన సంవత్సర శుభాకాంక్షలు తెలుపుతూ, వారు సినిమాలోని ప్రధాన తారాగణం ఉన్న కొత్త పోస్టర్ తో శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

ఎఫ్3లో ‘భార్య బాధితులు’గా కనిపించిన వెంకటేష్, వరుణ్ తేజ్ చేతిలో మెగాఫోన్ లు పట్టుకుని వారిని భయపెట్టడం ఆసక్తిని సంతరించుకుంది. రాజేంద్ర ప్రసాద్ వెంకటేష్, వరుణ్ తేజ్ తో ఉండగా, తమన్నా, మెహ్రీన్ పిర్జాదా, సోనాల్ చౌహాన్, సునీల్, వెన్నెల కిషోర్ మరియు ఇతరులు మరొక వైపు చూడవచ్చు. మే 27న థియేటర్లలో నవ్వుల హంగామా చేయడానికి F3 కుటుంబం సిద్ధంగా ఉంది. బ్లాక్ బస్టర్స్ను అందించిన దర్శకుడు అనిల్ రావిపూడి అన్ని కమర్షియల్ హంగులతో కూడిన పూర్తి ఫ్యామిలీ ఎంటర్టైనర్గా F3ని రూపొందిస్తున్నారు. మొదటి పాట తో పాటు ఇప్పటి వరకు రిలీజ్ చేసిన ప్రమోషనల్ కంటెంట్ కి మంచి రెస్పాన్స్ వచ్చింది. దిల్ రాజు సమర్పకుడిగా వ్యవహరిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ బ్యానర్పై శిరీష్ నిర్మిస్తున్నారు. తారాగణం: వెంకటేష్, వరుణ్ తేజ్, తమన్నా భాటియా, మెహ్రీన్ పిర్జాదా, రాజేంద్ర ప్రసాద్, సునీల్, సోనాల్ చౌహాన్ తదితరులు. రాక్ స్టార్ దేవి శ్రీ ప్రసాద్ ఈ చిత్రానికి సంగీతం అందించారు. 

Previous articleసూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు `సర్కార్ వారి పాట` యాక్షన్-ప్యాక్డ్ పోస్టర్ విడుద‌ల‌
Next articleకేంద్రంపై నిరసనను తీవ్రతరం చేయనున్న టీఆర్ఎస్!