గని లో యాక్షన్ సీన్స్ అందర్నీ ఆకట్టుకుంటాయి.

మెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్ హీరోగా కిరణ్ కొర్రపాటి తెరకెక్కిస్తున్న సినిమా గని. అల్లు బాబీ కంపెనీ, Renaissance పిక్చర్స్ సంయుక్తంగా నిర్మించిన ఈ సినిమాకు మెగా నిర్మాత అల్లు అరవింద్ సమర్పకుడిగా ఉన్నారు. ఈ సినిమాలోని పాటలకు, ట్రైలర్, టీజర్ కు మంచి రెస్పాన్స్ వచ్చింది. మరీ ముఖ్యంగా వరుణ్ తేజ్ మేకోవర్ అందరికీ బాగా నచ్చేస్తుంది. ఒక్క కట్ కూడా లేకుండా ఈ సినిమా సెన్సార్ పూర్తయింది. సాయి మంజ్రేకర్ హీరోయిన్‌గా నటిస్తున్న ఈ చిత్రంలో జగపతిబాబు, సునీల్ శెట్టి, ఉపేంద్ర, నవీన్ చంద్ర కీలక పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. అన్ని కార్యక్రమాలు పూర్తి చేసుకున్న గని ఏప్రిల్ 8న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది.
ఉగాది పర్వదినం పురస్కరించుకొని ఏప్రిల్ 2న వైజాగ్ లో ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ జరగనుంది. ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ ముఖ్య అతిథిగా వస్తున్నారు. ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ నుంచి ప్రమోషనల్ కార్యక్రమాలలో మరింత జోరు పెంచనున్నారు దర్శక నిర్మాతలు. విడుదల ముందు వరకు ప్రేక్షకులకు మరింత చేరువయ్యేలా వినూత్నమైన ప్రచారం చేయడానికి ప్రణాళికలు సిద్ధం చేస్తున్నారు మేకర్స్. సినిమాకు సంబంధించిన మరిన్ని వివరాలు త్వరలోనే తెలియజేయనున్నారు దర్శక నిర్మాతలు. నటీనటులు: వరుణ్ తేజ్, సాయి మంజ్రేకర్, జగపతిబాబు, సునీల్ శెట్టి, ఉపేంద్ర, నవీన్ చంద్ర తదితరులు

Previous article25 కోట్లకు అమ్ముడైన వరుణ్ తేజ్ ‘గని’ సినిమా అన్ని భాషల ఓటిటి, శాటిలైట్ రైట్స్..
Next articleవిజయ్ దేవరకొండ, పూరీ జగన్నాధ్ చిత్రం `లైగర్` (సాలా క్రాస్బ్రీడ్) కోసం డబ్బింగ్ పూర్తి  చేసిన మైక్ టైసన్