ఆర్ఎస్ఎస్ సీనియర్ నేతను కలిసేందుకు కేసీఆర్ ప్రయత్నించారా?

బీజేపీ పట్ల బాహాటంగా వ్యతిరేకత వ్యక్తం చేస్తున్నప్పటికీ, తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ మాత్రం బీజేపీతో సయోధ్య కోసం తీవ్రంగా ప్రయత్నిస్తున్నారా? ఆర్‌ఎస్‌ఎస్‌ నాయకులను ఉపయోగించి అమిత్ షాను కలవడానికి కేసీఆర్ ఎందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారని సమాచారం? అత్యంత కీలకమైన ఆధారాలను విశ్వసిస్తే, కేసీఆర్ ఇటీవల ఆర్‌ఎస్‌ఎస్ సీనియర్ కార్యకర్త సహాయంతో అమిత్ షాను కలిసేందుకు ప్రయత్నించారు. అయితే ఆఖరి నిమిషంలో ఆర్ఎస్ఎస్ అధినేత అపాయింట్ మెంట్ క్యాన్సిల్ చేయడంతో కేసీఆర్ తన ఢిల్లీ పర్యటనను చివరి నిమిషంలో రద్దు చేసుకున్నారు.
మధ్య కాలంలో కేసీఆర్ తన ఢిల్లీ పర్యటనను చివరి నిమిషంలో రెండుసార్లు రద్దు చేసుకున్న సంగతి తెలిసిందే.రద్దుకు కారణాలేవీ చెప్పలేదు.అయితే ఆర్‌ఎస్‌ఎస్‌ సీనియర్‌ నేత కృష్ణగోపాల్‌ను కలిసేందుకు కేసీఆర్‌ ప్రయత్నించారని అత్యంత సన్నిహిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి. కృష్ణ గోపాల్ యుపికి చెందినవారు. ఇటీవలి వరకు బిజెపి, ఆర్‌ఎస్‌ఎస్ మధ్య లింక్. కేసీఆర్ ఆయనను కలవాలని, ఆయనను ఉపయోగించుకుని అమిత్ షాతో రహస్య అపాయింట్ మెంట్ ఇప్పించాలని కోరినట్లు సమాచారం. చివరి నిమిషంలో కృష్ణగోపాల్ అపాయింట్‌మెంట్‌ను రద్దు చేశారు. మరుసటి రోజు కూడా కేసీఆర్ అపాయింట్‌మెంట్ కోసం ప్రయత్నాలు చేసినప్పటికీ విఫలమైనట్లు సమాచారం.
అధికార టీఆర్‌ఎస్‌కు సన్నిహితంగా ఉన్న ఇన్‌ఫ్రా కంపెనీలపై జరిగిన ఈడీ దాడులపై చర్చించేందుకు కృష్ణగోపాల్‌ను కలిసేందుకు కేసీఆర్ ప్రయత్నించారని వర్గాలు చెబుతున్నాయి. టీఆర్‌ఎస్‌కు సహకరిస్తున్న కంపెనీలు, వ్యక్తులకు సంబంధించిన కీలక పత్రాలపై ఈడీ చేతులెత్తేసినట్లు సంబంధిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి. అందుకే కృష్ణగోపాల్‌ను కలిసేందుకు కేసీఆర్ ప్రయత్నించారు.
అమెరికా టూర్‌ నుంచి కేటీఆర్‌ తిరిగొచ్చిన వెంటనే కేసీఆర్‌ మరో కీలక ఢిల్లీ పర్యటనకు ప్లాన్‌ చేస్తున్నట్టు విశ్వసనీయవర్గాలు చెబుతున్నాయి. బీజేపీలోని కీలకమైన వ్యక్తి తెరవెనుక సమావేశం ఏర్పాటు చేసేందుకు ఆయన మరో ఛానెల్‌ని ఉపయోగించుకునే అవకాశం ఉంది. టీఆర్‌ఎస్‌ ప్రభుత్వానికి సన్నిహితంగా ఉన్న ఇన్‌ఫ్రా కంపెనీలపై ఈడీ దాడులు చేసినప్పటి నుంచి కేసీఆర్‌ ఆందోళన చెందుతున్నారు.

Previous articleరాజ్యసభలో సెంచరీకి చేరువలో బిజెపి …!
Next articleటీడీపీ లక్ష్యం 150 సీట్లు ? 70 నియోజకవర్గాల్లో బలహీనంగా ఉంది !