పార్టీలు మారినా మోత్కుపల్లి రాజకీయ భవిష్యత్తు మారలేదు !

సీనియర్ రాజకీయ నాయకుడు, మాజీ మంత్రి, దళిత నేత మోత్కుపల్లి నర్సింలు పార్టీ తర్వాత పార్టీ మారినప్పటికీ ఆయన భవితవ్యం మాత్రం మారలేదు. ఆయన రాజకీయాలు మళ్లీ మొదటి దశకు చేరుకున్నాయి. ప్రస్తుతం అధికార టీఆర్‌ఎస్‌లో ఉన్నారు. అభిమానుల కోలాహలం మధ్య ఆయన బీజేపీని వీడి టీఆర్‌ఎస్‌లో చేరారు. ఆయనను ప్రతిపాదిత దళిత బంధు కార్పొరేషన్‌కు చైర్‌పర్సన్‌గా నియమిస్తారని ప్రచారం జరిగింది. అయితే, అలా జరగలేదు. అలాగే, హుజూరాబాద్ ఉప ఎన్నికల్లో దళిత ఓటర్లను ఆకర్షించడంలో విఫలమవడంతో టిఆర్ఎస్ లో ఆయనకు ప్రాధాన్యత తగ్గింది. ఇప్ప‌టి వ‌ర‌కు ఆయ‌న‌కు టీఆర్ఎస్ పదవులు కట్టబెట్ట లేదు.
నిజానికి తనకు గవర్నర్ పదవి వస్తుందన్న ఆశతో మోత్కుపల్లి గతంలో టీడీపీని వీడి బీజేపీలో చేరారు.బీజేపీలో చేరినా ఆ పార్టీ ఆయనకు ప్రాధాన్యత ఇవ్వలేదు. హుజూరాబాద్‌ ఉపఎన్నికకు ముందు బీజేపీతో విసిగిపోయిన ఆయన ఆ పార్టీని వీడి అధికార టీఆర్‌ఎస్‌లో చేరారు. దళిత బంధు కార్పొరేషన్‌ చైర్‌పర్సన్‌గా కేసీఆర్‌ ఆయనకు కల్పిస్తారని భావించారు. కానీ, అలా జరగలేదు.
తెలంగాణలో మూడు రాజ్యసభ స్థానాలు ఖాళీ కానున్నాయి. కెప్టెన్ లక్ష్మీకాంతరావు, డి శ్రీనివాస్‌ల పదవీకాలం ముగియనుంది. మరో రాజ్యసభ ఎంపీ బండ ప్రకాష్ ఎమ్మెల్సీగా ఉండి రాజ్యసభ పదవికి రాజీనామా చేశారు. దీంతో టీఆర్‌ఎస్‌ టికెట్‌పై మోత్కుపల్లి తనకు రాజ్యసభ సీటు వస్తుందని ఆశించారు. అయితే,ఇప్ప‌టి వ‌ర‌కు కేసీఆర్ ఎలాంటి హామీ ఇవ్వలేదు. ఇంతకీ, మోత్కుపల్లి నెక్స్ట్ ఏంటి? ఏమి చేయనున్నారు అనేది వేచి చూడాలి .

Previous articleఅందరి దృష్టి అంబటి,ఆళ్లపైనే !
Next articleఅల్లం అర్జున్ కుమార్ తనకు కాబోయే భార్య గురించి ‘అశోక వనంలో అర్జున కళ్యాణం’