రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు లేకుండానే సమావేశం: ఏపీ బీజేపీలో ఏం జరుగుతోంది?

పార్టీ మీటింగ్ అంటే కొందరు ముఖ్య నేతలు కలుసుకోవడం మామూలే. కానీ, పార్టీ రాష్ట్ర అధ్య క్షుడు గైర్హాజరైన పార్టీ స మావేశాల సంగతేంటి? ఎపి బిజెపి అటువంటి సమావేశానికి చాలా మంది నాయకులు హాజరయ్యారు, అయితే ఆ పార్టీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు విచిత్రంగా కనిపించలేదు. బీజేపీ నేతలు, క్యాడర్ ఇప్పుడు ఈ దుస్థితిపై మూకుమ్మడిగా మాట్లాడుకుంటున్నారు.
మొన్న విజయవాడలో బీజేపీ నేతల కీలక సమావేశం జరిగింది.
ఈ సమావేశాన్ని జాతీయ కార్మిక సంక్షేమ బోర్డు చైర్‌పర్సన్ జయప్రకాష్ ఏర్పాటు చేశారు.సమావేశంలో జాతీయ కార్యదర్శి సత్యకుమార్‌,అధికార ప్రతినిధి తురగా నాగభూషణం,కిలారు దిలీప్‌, లంక దినకర్‌, పాతూరి నాగభూషణం, కన్నా లక్ష్మీనారాయణ, జె శ్యామ్‌ కిషోర్‌,మాజీ ఎమ్మెల్యే విష్ణుకుమార్‌ రాజు, ఎస్‌కే బాజీ, శ్రీనివాసరాజు తదితరులు పాల్గొన్నారు.
ఆ పార్టీ అధ్యక్షుడు సోము వీర్రాజు కనిపించకుండా పోయారు. పార్టీ ఎదుర్కొంటున్న పలు సమస్యలపై చర్చించేందుకు ఈ సమావేశం జరిగింది. సోము వీర్రాజు పార్టీ కార్యక్రమాలను ప్లాన్ చేసి అమలు చేస్తున్నప్పుడు పార్టీలోని బలమైన వర్గాన్ని ఎలా విస్మరించారనేది చర్చనీయాంశమైంది.చంద్రబాబు, వైఎస్‌ జగన్‌పై సోము వీర్రాజు తీవ్ర విమర్శలు చేయడం చర్చనీయాంశమైంది. పవన్ కళ్యాణ్, ఆయన జనసేనతో స్నేహం చేసేందుకు సోము వీర్రాజు అత్యుత్సాహం చూపడాన్ని నేతలు ప్రశ్నించినట్లు సమాచారం.
ఆసక్తికరమైన విషయమేమిటంటే, హాజరైన వారంతా సత్యకుమార్ పార్టీని సరైన దారిలో నడిపించాలని కోరుకున్నారు.సమావేశానికి హాజరైన నాయకులలో ఎక్కువ మంది ఒక సామాజిక వర్గానికి చెందినవారే. సోము వీర్రాజును గద్దె దించడమే లక్ష్యంగా ఈ భేటీ? జాతీయ నాయకత్వం అనుమతి లేకుండా నాయకత్వ మార్పు జరుగుతుందా? ఈ వ్యక్తులు సమస్యను జాతీయ నాయకత్వం దృష్టికి తీసుకెళ్లి నాయకత్వ మార్పు కోసం ఒత్తిడి తెస్తారా? మరి ఏపీ బీజేపీలో ఎలాంటి పరిణామాలు చోటు చేసుకుంటాయో వేచి చూడాలి.

Previous articleప్రతిష్టాత్మక పురస్కారం పొందిన రామ్ చరణ్ సతీమణి ఉపాసన కొణిదెల
Next articleప్రశాంత్ కిషోర్‌ను కేసీఆర్ కొనసాగిస్తారా?