టీడీపీలో చంద్రబాబు 40-40-40 ఫార్ములా

ఇప్ప‌టికే 40 ఏళ్లు పూర్తి చేసుకున్న టీడీపీకి కొత్త ఊపిరి పోసేందుకు చంద్ర‌బాబు నాయుడు ప్ర‌య‌త్నాలు చేస్తున్నారు. ప్రస్తుతం పార్టీ వృద్ధాప్య నాయకత్వం, రెండవ స్థాయి నాయకత్వం లేకపోవడం, ఓటర్లలో కుల ఆధారిత అవగాహన పెరగడం వంటి అనేక తీవ్రమైన సవాళ్లను ఎదుర్కొంటోంది.
ఆవిర్భావ దినోత్సవం రోజున చంద్రబాబు 40- 40 – 40 అంటూ మాట్లాడడం ఇప్పుడు టీడీపీ వర్గాల్లో చర్చనీయాంశంగా మారింది.పార్టీ 40 – 40- 40తో ముందుకు సాగుతుందని ఆయన అన్నారు. ఇప్పుడు, 40 – 40- 40 అంటే ఏమిటి? చంద్రబాబు ప్రకారం, మొదటి 40 పార్టీ 40వ వ్యవస్థాపక దినోత్సవాన్ని సూచిస్తుంది. గత 40 ఏళ్లుగా పార్టీ ఎదిగి రెండు తెలుగు రాష్ట్రాలతో పాటు జాతీయ స్థాయిలోనూ కీలకపాత్ర పోషించింది.
రెండో 40, చంద్రబాబు నాయుడు ప్రకారం 40 దేశాల్లో 400 స్థానాల్లో టీడీపీ ఆవిర్భావ దినోత్సవ వేడుకలు జరిగాయి.ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న ఎన్నారైలు,పార్టీ మద్దతుదారులు, సానుభూతిపరులు ఈ వేడుకను జరుపుకున్నారు. పార్టీ పునర్వైభవం కోసం పాటుపడతామని ప్రతిజ్ఞ చేశారు.
మూడో 40 మంది యువతకు 40 శాతం టిక్కెట్లు ఇవ్వాలని చంద్రబాబు నాయుడు నిర్ణయం తీసుకున్నారు. అశోక్ గజపతి రాజు వంటి పలువురు సీనియర్లు 2024 ఎన్నికల్లో పోటీ చేయకపోవచ్చని ఇది ముఖ్యమైన ప్రకటనగా భావించవచ్చు. కాబట్టి, యువకులకు, కొత్తవారికి అవకాశం లభిస్తుంది. నిర్ణయం యువ నాయకులకు పార్టీ సానుభూతిపరులకు ఉత్సాహాన్నిస్తుంది.

Previous articleనితిన్ పుట్టినరోజు సందర్భంగా విడుదల కానున్న ‘మాచర్ల నియోజకవర్గం’
Next articleదుబాయ్ లో నాగార్జున, ప్రవీణ్ సత్తారు కాంబినేషన్ లో రూపొందుతోన్న `ది ఘోస్ట్` చిత్రం