2024 ఎన్నికల్లో జగన్ ఓడిపోతే రాజకీయాల నుంచి తప్పుకుంటా: ధర్మాన

2024 ఎన్నికల్లో జగన్ మోహన్ రెడ్డి ముఖ్యమంత్రి కాలేకపోతే తన కుటుంబం మొత్తం రాజకీయాల నుంచి తప్పుకుంటానని ప్రకటించి ఉప ముఖ్యమంత్రి ధర్మాన కృష్ణ దాస్ అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో కూడా జగన్ మోహన్ రెడ్డి సారథ్యంలోని వైసిపి పార్టీ ఎక్కువ స్థానాలతో అధికారంలోకి రావడం ఖాయమన్నారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో టీడీపీ 160 సీట్లు గెలుచుకుంటుందని టీడీపీ ఏపీ అధ్యక్షుడు కె. అచ్చెన్నాయుడు చేసిన ప్రకటనను ఉప ముఖ్యమంత్రి ధర్మాన కృష్ణ దాస్ ప్రస్తావించారు.
జగన్ మోహన్ రెడ్డి రాష్ట్ర రాజకీయాల్లోకి రావడంతో టీడీపీ చరిత్ర ముగిసిందని ధర్మాన అన్నారు. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో విపక్షాలు కొట్టుకుపోయాయని ఆయన అన్నారు. త్వరలో జగన్ కేబినెట్ నుంచి తప్పుకునే అవకాశం ఉన్న కృష్ణదాస్ వచ్చే ఎన్నికల్లో వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ అధికారంలోకి వస్తుందని పునరుద్ఘాటించారు. పార్టీలకు అతీతంగా కులమతాలకు అతీతంగా జగన్ మోహన్ రెడ్డి ప్రజలకు సేవ చేయడంతో టీడీపీకి ప్రాధాన్యం లేకుండా పోయిందన్నారు. టీడీపీ గెలుపు అంచనాలను పక్కన పెడితే మరో రెండు వారాల్లో జగన్ కేబినెట్ నుంచి ఆయనను తప్పించినప్పుడు ఆయన ఎలా స్పందిస్తారో చూడాలి.
ఆయన తమ్ముడు ధర్మాన ప్రసాదరావుకు ఈసారి మంత్రివర్గంలో చోటు దక్కే అవకాశం ఉంది. రాష్ట్ర రాజకీయాలపై విస్తృత పరిజ్ఞానం ఉన్న ధర్మాన ప్రసాదరావు కేబినెట్‌లో స్థానం కల్పించేందుకు ముఖ్యమంత్రి జగన్ మోహన్ రెడ్డి మొగ్గు చూపుతున్నారు. జగన్ 2024 టీమ్‌లో ధర్మాన ప్రసాద రావు ఒకరని, వచ్చే సార్వత్రిక ఎన్నికలకు ముందు రాష్ట్ర ప్రభుత్వంలో కీలక పాత్ర పోషిస్తారని చెబుతున్నారు.

Previous articleఅల్లు ఫ్యామిలీకి ఆన్‌లైన్ సినిమా టిక్కెట్ల కాంట్రాక్ట్?
Next articleమంత్రి పదవి కోసం తమ్మినేని లాబీయింగ్ !