టిఆర్ఎస్ రాజ్యసభ సభ్యునిగా సీఎల్ రాజం?

ఓ విష‌యం టీఆర్ఎస్ వ‌ర్గాల్లోచర్చ జోరుగా సాగుతోంది. ముచ్చింతల్ వైఫల్యం తర్వాత రియల్టర్ జూపల్లి రామేశ్వరరావుపై కేసీఆర్ ఆగ్రహం మరో పారిశ్రామికవేత్తకు వరంగా మారే అవకాశం ఉంది. కేసీఆర్‌తో సన్నిహిత సంబంధం ఉన్న సీఎల్ రాజంను టీఆర్‌ఎస్ టిక్కెట్‌పై రాజ్యసభ ఎంపీగా చేస్తారని అత్యంత సన్నిహిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి.
ఇన్‌ఫ్రా బిగ్గీ అయిన రాజం, టీఆర్‌ఎస్ కోసం నమస్తే తెలంగాణ, మెట్రో న్యూస్ అనే రెండు వార్తాపత్రికలను నడిపారు. తెలంగాణ రాష్ట్ర సాధన కోసం జరిగిన పోరాటంలో టీఆర్‌ఎస్‌ స్వరం పెంచడంలో కీలక పాత్ర పోషించిన నమస్తే తెలంగాణ ఎండీ. కానీ, తర్వాత ఆయనకు తెలంగాణలో కాంట్రాక్టులు ఇవ్వలేదు. అప్పుడు, అతను బీజేపీతో సన్నిహిత సంబంధాలు కొనసాగించాడు, రాజ్‌నాథ్ సింగ్ సమక్షంలో పార్టీలో చేరాడు మరియు “విజయక్రాంతి” అనే మరో దినపత్రికను ప్రారంభించాడు.
ఇప్పుడు జూపల్లి రామేశ్వరరావుతో కేసీఆర్ దూరమవడంతో ఒకప్పుడు టీఆర్ ఎస్ అధిష్ఠానానికి సన్నిహితంగా మెలిగిన సీఎల్ రాజం వైపు చూస్తున్నట్లు చెబుతున్నారు. ప్రస్తుతం రాజ్యసభ ఎంపీ కెప్టెన్ లక్ష్మీకాంతరావు పదవీ కాలం ముగుస్తున్నందున ఆయన స్థానంలో మరో బ్రాహ్మణుడిని నియమించాలని భావిస్తున్నట్టు తెలుస్తోంది. సిఎల్ రాజం బిల్లుకు సరిగ్గా సరిపోతారని టీఆర్‌ఎస్‌ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.
జూపల్లి రామేశ్వరరావు లా కాకుండా రాజ్‌నాథ్ సింగ్,శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్,ఛత్తీస్‌గఢ్ మాజీ సిఎం రమణ్ సింగ్ వంటి బిజెపి నాయకులతో సిఎల్ రాజమ్‌కు లోతైన సంబంధాలు ఉన్నాయి. అవసరమైతే, అవసరమైనప్పుడు బిజెపితో సంబంధాలు దెబ్బతినకుండా ఉపయోగపడుతుందని భావిస్తున్నట్టు తెలుస్తోంది. త్వరలో రాజాంను రాజ్యసభ సభ్యుడిగా చేసే అవకాశం ఉందని సంబంధిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి.

Previous articleమంత్రి పదవి కోసం తమ్మినేని లాబీయింగ్ !
Next articleఏప్రిల్ 7న ఏపీ మంత్రులందరూ రాజీనామా ?