ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీలో చేరాలని యోచిస్తున్న సిబిఐ జేడీ ?

సెంట్రల్ బ్యూరో ఆఫ్ ఇన్వెస్టిగేషన్ (సిబిఐ) మాజీ జాయింట్ డైరెక్టర్-రాజకీయవేత్తగా మారిన వివి లక్ష్మీనారాయణ తిరిగి క్రియాశీల రాజకీయాల్లోకి రావాలని యోచిస్తున్నారు.
2019లో పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ నేతృత్వంలోని జనసేన పార్టీలో చేరి లక్ష్మీనారాయణ రాజకీయాల్లో తన అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకున్నారు.
విశాఖపట్నం పార్లమెంటరీ నియోజకవర్గం నుంచి లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో పోటీ చేసిన ఆయన ఓటమి చెందినప్పటికీ మంచి ఓట్లు తెచ్చుకున్నారు. అయినప్పటికీ, లక్ష్మీనారాయణ ఎక్కువ కాలం జనసేనలో కొనసాగలేదు. వింత కారణాలను చూపుతూ పార్టీకి రాజీనామా చేసాడు. డబ్బు సంపాదించడానికి పవన్ కళ్యాణ్ సినిమాలకు తిరిగి రావడం అతనికి ఇష్టం లేదు. పవర్ స్టార్ ఫుల్ టైమ్ రాజకీయాలు చేయాలని కోరుకున్నాడు. ఆ తర్వాత లక్ష్మీనారాయణ సామాజిక కార్యక్రమాలకే పరిమితమయ్యారు.
ఇటీవల ఆయన రాష్ట్రవ్యాప్తంగా కాపులను సంఘటితం చేసే ప్రయత్నం చేశారని, హైదరాబాద్‌లోని ఓ హోటల్‌లో జరిగిన కాపు నేతల సమావేశానికి కూడా హాజరయ్యారని వార్తలు వచ్చాయి. సిబిఐ మాజీ జెడి ఇప్పుడు ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీలో చేరాలని యోచిస్తున్నారని ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో పార్టీకి కూడా నాయకత్వం వహించవచ్చని తాజా వార్త.
పంజాబ్ అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో ఢిల్లీ ముఖ్యమంత్రి అరవింద్ కేజ్రీవాల్ నేతృత్వంలోని ఆప్ విజయం సాధించిన తర్వాత, దక్షిణాదిలో కూడా పార్టీకి చాలా క్రేజ్ ఏర్పడింది.
ఏప్రిల్ 14 నుంచి పాదయాత్ర చేపట్టి తెలంగాణలో పట్టు సాధించేందుకు ఆ పార్టీ ప్రయత్నిస్తోంది.ఆప్ సీనియర్ నేత సోమనాథ్ భారతిని తెలంగాణ పార్టీ ఇంచార్జ్‌గా నియమించారు, ఆయనను క్రమం తప్పకుండా తెలంగాణలో పర్యటించాలని కోరారు.
అయితే ఆంధ్రాలో ఆప్‌కి సరైన నాయకత్వం లేదు. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో తీవ్రమైన రాజకీయ శూన్యత నెలకొందని, రాష్ట్రంలో ఆప్ శక్తివంతంగా ఎదిగే అవకాశం ఉందని కేజ్రీవాల్ అభిప్రాయపడినట్లు సమాచారం.అందుకే లక్ష్మీనారాయణను కేజ్రీవాల్‌ సంప్రదించి ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో పార్టీని విస్తరించే అవకాశాలపై చర్చించినట్లు సమాచారం. లక్ష్మీనారాయణతో పాటు రాష్ట్రంలోని మరికొంత మంది రిటైర్డ్ బ్యూరోక్రాట్‌లతోనూ ఆయన మాట్లాడినట్లు తెలిసింది.
అన్నీ కుదిరితే, కేజ్రీవాల్ లక్ష్మీనారాయణను ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో ఆప్‌కి ఇంచార్జ్‌గా నియమించి, 2024 నాటికి బలోపేతం చేయవచ్చు. అవసరమైతే, జనసేనతో సహా భావసారూప్యత ఉన్న పార్టీలతో పొత్తు పెట్టుకోవడాన్ని కూడా ఆప్ పరిగణించవచ్చు. మరి ఈ ప్రయత్నాలు ఎంత వరకు ఫలిస్తాయో చూడాలి.

Previous articleఒక్క ఎన్టీఆర్ కు మాత్రమే సాధ్యమైయింది !
Next articleమెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్ హీరోగా ప్రవీణ్ సత్తారు డైరక్షన్‌లో కొత్త సినిమా ప్రారంభం