తెలంగాణలో అమిత్ షా కార్యాలయం ఏర్పాటు?

వచ్చే ఎన్నికల్లో తెలంగాణ రాష్ట్రంలో అధికారంలోకి వచ్చే అవకాశాలు మెండుగా ఉన్నందున రానున్న రోజుల్లో తెలంగాణపై దృష్టి సారించాలని భారతీయ జనతా పార్టీ జాతీయ నాయకత్వం నిర్ణయించినట్లు తెలుస్తోంది.పార్టీ వర్గాల సమాచారం ప్రకారం,రాష్ట్రంలో వచ్చే ఏడాది జరగనున్న అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో పార్టీని విజయపథంలో నడిపించే బాధ్యతను కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా తీసుకున్నారు.
పార్టీ శ్రేణుల్లో విశ్వాసం నింపేందుకు వీలైనంత తరచుగా తెలంగాణకు రావాలని అమిత్ షా నిర్ణయించుకున్నారు. హైదరాబాద్‌లో తన సొంత కార్యాలయాన్ని ఏర్పాటు చేసి, రాష్ట్ర బీజేపీ నేతలతో సమన్వయం చేసుకుంటూ, ఎప్పటికప్పుడు దిశానిర్దేశం చేసే ప్రత్యేక సిబ్బందిని నియమించాలని అమిత్ షా నిర్ణయించుకున్నట్లు సంబంధిత వర్గాలు తెలిపాయి.
బిజెపి నాయకుల ప్రకారం, అమిత్ షా ఏప్రిల్ నెలలో రెండుసార్లు తెలంగాణకు వస్తారని భావిస్తున్నారు. మొదట ఏప్రిల్ 10 న మరియు మళ్ళీ ఏప్రిల్ 14 న.
ఏప్రిల్ 10న శ్రీరామ నవమి రోజున, అమిత్ షా శ్రీరామ కల్యాణంలో పాల్గొనడానికి దేవుడికి పట్టు వస్త్రాలు సమర్పించడానికి భద్రాచలాన్ని సందర్శించాలని భావిస్తున్నారు.
అనంతరం హైదరాబాద్‌లోని చార్మినార్‌లోని భాగ్యలక్ష్మి ఆలయాన్ని సందర్శించి అక్కడి నుంచి పార్టీకి చెందిన మేధావులతో సమావేశం నిర్వహించి ఇతర పార్టీల నుంచి పలువురు నేతలను కూడా బీజేపీలోకి తీసుకోనున్నారు.
ఏప్రిల్ 14న రాష్ట్ర బీజేపీ అధ్యక్షుడు బండి సంజయ్ రెండో విడత పాదయాత్రను జెండా ఊపి ప్రారంభించేందుకు అమిత్ షా గద్వాల్‌కు రానున్నారు. తర్వాతి తేదీలో ఆయన జనగాంలో జరిగే బహిరంగ సభలో కూడా ప్రసంగించవచ్చని పార్టీ వర్గాలు తెలిపాయి.

Previous articleఆప్‌లో ప్రొ.కోదండరామ్ టీజేఎస్ విలీనమా?
Next articleఒక్క ఎన్టీఆర్ కు మాత్రమే సాధ్యమైయింది !