ఆప్‌లో ప్రొ.కోదండరామ్ టీజేఎస్ విలీనమా?

తెలంగాణ రాజకీయ రంగ ప్రవేశం చేసేందుకు ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ పెద్ద ఎత్తున సన్నాహాలు చేస్తోంది. తెలంగాణ కల సాకారం కోసం పోరాడిన వర్గాల్లో తీవ్ర అసంతృప్తి నెలకొందని ఆప్ ప్రాథమిక సర్వేల్లో తేలింది. టీఆర్‌ఎస్‌ను ఎదిరించిన వారే పదవులు అనుభవిస్తున్నారనే భావన కూడా బలంగా ఉంది.
దాన్ని సద్వినియోగం చేసుకునేందుకు ఆప్ ప్రయత్నిస్తోంది. తెలంగాణ అమరవీరుల కోసం పోరాడుతామని ఆప్ ఇప్పటికే చెప్పింది. ప్రస్తుతం రాష్ట్రంలోని పలు ప్రాంతాల్లో పర్యటిస్తున్న ఆప్ నేతలు అమరవీరుల త్యాగాలను గుర్తించి వారికి సరైన గుర్తింపు ఇస్తామని చెప్పారు. అదే సమయంలో, ఆప్‌లో చిన్న పార్టీలు విలీనం అయ్యేలా చూసేందుకు ఆప్ ప్రయత్నిస్తోందని చెబుతున్నారు.
ప్రొ.కోదండరామ్ స్థాపించిన తెలంగాణ జనసమితి పార్టీ ఆప్‌లో విలీనమయ్యే ఆలోచనలో ఉన్నట్లు విశ్వసనీయ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. శనివారం రావిర్యాలలోని ఫామ్‌హౌస్‌లో టీజేఎస్‌ సీనియర్‌ నేతలు సమావేశమై ఆప్‌లో విలీనం అంశంపై చర్చించారు. మెజారిటీ పార్టీ నేతలు ఆప్‌లో విలీనానికి సానుకూలంగా ఉన్నట్లు సమాచారం. అయితే ప్రొఫెసర్ కోదండరామ్ మరికొంత కాలం వేచి ఉండమని చెప్పినట్లు చెబుతున్నారు.
ఇదిలా ఉంటే, ఈ ప్రతిపాదనకు తుది రూపం ఇచ్చేందుకు ఆప్ అధినేత అరవింద్ కేజ్రీవాల్ త్వరలో హైదరాబాద్‌కు వచ్చే అవకాశం ఉందని సమాచారం. ఆప్ నేతలు పలు వామపక్షాలకు చెందిన పౌరహక్కుల సంఘాలు, మన ఇంటి పార్టీ,టీజేఎస్ వంటి చిన్న పార్టీలతో చర్చలు జరుపుతున్నట్లు సమాచారం.

Previous articleమాగుంట వైసీపీని వీడనున్నారా?
Next articleతెలంగాణలో అమిత్ షా కార్యాలయం ఏర్పాటు?