రాజ్ భవన్ ఉగాది వేడుకల్లో కేసీఆర్ పాల్గొంటారా ?

గవర్నర్ తమిళిసై సౌందరరాజన్‌తో సంబంధాలు దెబ్బతిన్న నేపథ్యంలో తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ రాజ్‌భవన్‌లో ఉగాది వేడుకల్లో పాల్గొంటారా? ఈ సందర్భంగా ఆమెను పలకరిస్తారా? ఉగాది పండుగను ఘనంగా జరుపుకుంటామని రాజ్‌భవన్‌ నుంచి వచ్చిన ప్రకటనపై ఆయన, ఆయన మంత్రివర్గ సహచరులు ఎలా స్పందిస్తారు?
బీజేపీ నేతృత్వంలోని కేంద్ర ప్రభుత్వంపై తన అసంతృప్తిని వ్యక్తం చేసేందుకు కేసీఆర్ సమావేశాన్ని దాటవేయవచ్చని టిఆర్ఎస్ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. తాజాగా, కేసీఆర్ కేంద్ర ప్రభుత్వంపై అనేక ఘాటైన వ్యాఖ్యలు చేస్తూ, మోడీ పాలనపై సర్వత్రా యుద్ధం కూడా ప్రకటించారు. వరి ధాన్యం కొనుగోళ్ల విషయంలోనూ కేసీఆర్‌ ఘర్షణ పంథా ఎంచుకున్నారు.
సామాజిక సేవా కోటా కింద కౌశిక్‌రెడ్డిని ఎమ్మెల్సీగా ప్రభుత్వం సిఫార్సు చేయగా, గవర్నర్ తమిళిసై తిరస్కరించిన నేపథ్యంలో కేసీఆర్‌కు సంబంధాలు మరింత దిగజారాయి. గణతంత్ర దినోత్సవం రోజు రాజ్‌భవన్‌కు వెళ్లకూడదని కేసీఆర్ నిర్ణయించుకున్నారు. అనంతరం మేడారం జాతరకు గవర్నర్‌ పర్యటనకు సంబంధించి రాష్ట్ర ప్రభుత్వం ప్రొటోకాల్‌ ఏర్పాట్లు చేయలేదు. ఉభయ సభలను ఉద్దేశించి గవర్నర్ ప్రసంగాన్ని ఆనవాయితీగా లేకుండా చేస్తూ కేసీఆర్ తీసుకున్న నిర్ణయం ఈ విబేధాల పరంపరలో తాజాది. ఇదంతా చూస్తుంటే ఉగాది సంబరాలకు కేసీఆర్ ఆహ్వానాన్ని స్వీకరిస్తారా? లేదా? అన్నది పెద్ద ప్రశ్నార్థకమే.

Previous articleనితిన్ హీరోగా మాచర్ల నియోజకవర్గం ఫస్ట్ ఛార్జ్ (ఫస్ట్ లుక్) విడుదల
Next articleపరిటాల కుటుంబం నుంచి ఒక్కరికే పార్టీ టికెట్ ?