పరిటాల కుటుంబం నుంచి ఒక్కరికే పార్టీ టికెట్ ?

ఒకే కుటుంబానికి ఒకే పదవి అనే విధానాన్ని అమలు చేసేందుకు చంద్రబాబు నాయుడు సిద్ధమయ్యారని టీడీపీలో గుసగుసలు వినిపిస్తున్నాయి. ఆ విధానం అమలైతే రాజకీయంగా బలమైన అనేక కుటుంబాలు ప్రభావితమవుతాయి. గెలిచే అభ్యర్థులను గుర్తించేందుకు చంద్రబాబు నాయుడు సర్వేలు చేయించుకుంటున్నారని, కేవలం కుటుంబ సంబంధాల కారణంగా వ్యక్తులకు టికెట్ ఇవ్వకూడదని ప్రత్యేకంగా చెప్పినట్లు విశ్వసనీయ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.
ఇదే జరిగితే పరిటాల కుటుంబం నుంచి ఒకరికి మాత్రమే పార్టీ టిక్కెట్టు దక్కుతుంది. పరిటాల రవి కుటుంబంలో పరిటాల సునీత,ఆమె తనయుడు పరిటాల శ్రీరామ్‌ ఇద్దరు టిక్కెట్ల ఆశిస్తున్నారు. 2019 ఎన్నికల్లో పరిటాల శ్రీరామ్ రాప్తాడు అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేసి ఓడిపోయారు. చంద్రబాబు నాయుడు పరిటాల సునీతకు పార్టీ టిక్కెట్టు ఇవ్వలేదు. చంద్రబాబు కూడా ఇదే విధానాన్ని అనుసరిస్తారని, ఒకరికే టిక్కెట్‌ ఇస్తారని సన్నిహిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి.
చంద్రబాబు సర్వే చేయించారని, పరిటాల శ్రీరామ్‌కు పెద్దగా అవకాశాలు లేవని సర్వే రిపోర్టులో తేలిందని సన్నిహితులు చెబుతున్నారు. అందుకే పరిటాల సునీతకు రాప్తాడు నుంచి టిక్కెట్టు ఇవ్వనున్నారు.
బీజేపీలో చేరిన టీడీపీ మాజీ నేత వరదాపురం సూరి ఇప్పుడు మళ్లీ టీడీపీలోకి వచ్చేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారనే ప్రచారం సాగుతోంది. అదే జరిగితే ధర్మవరం నుంచి పోటీ చేసేందుకు పరిటాల శ్రీరామ్‌కు టికెట్ దక్కే అవకాశం లేదు. వరదాపురం సూరి, పరిటాల కుటుంబాల ఇద్దరినీ ఏకతాటిపైకి తీసుకురావాలని చంద్రబాబు భావిస్తున్నట్లు సన్నిహిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి.

Previous articleరాజ్ భవన్ ఉగాది వేడుకల్లో కేసీఆర్ పాల్గొంటారా ?
Next articleమార్చి 28న విడుదల కానున్న హీరో నాగ శౌర్య “కృష్ణ వ్రిందా విహారి” టీజర్