తెలంగాణలో బీజేపీ బెంగాల్‌ వ్యూహాన్ని అమలు చేస్తుందా?

టీఆర్‌ఎస్‌ సన్నిహిత సంస్థలపై మళ్లీ ఐటీ దాడులు

తెలంగాణ లోని సాగునీటి ప్రాజెక్టుల నిర్మాణంలో ఇన్‌ఫ్రా సంస్థలపై ఐటీ దాడులు జరగడంపై అధికార టీఆర్‌ఎస్ ఆందోళన చెందుతోంది. పాలమూరు-రంగారెడ్డి లిఫ్ట్‌ ఇరిగేషన్‌ పథకం నిర్మాణ పనుల్లో నిమగ్నమైన KNR ఇన్‌ఫ్రా, గజా ఇంజనీరింగ్, RVR , EVR.
సంస్థలపై బుధవారం ఐటీ దాడులు నిర్వహించారు. ఆసక్తికరమైన విషయమేమిటంటే, ఈ సంస్థలన్నీ టీఆర్‌ఎస్ నేతలకు సన్నిహిత సంబంధాలు ఉన్నాయి.వాటిలో కొన్ని టీఆర్‌ఎస్‌ నేతలకు చెందినవే. అధికారిక ధృవీకరణ లేనప్పటికీ, నాలుగు సంస్థలు వందల కోట్ల విలువైన పన్నులను ఎగవేసినట్లు సమాచారం.
కేఎన్‌ఆర్‌ ఇన్‌ఫ్రాకు చెందిన జలందన్‌రెడ్డి, నర్సింహారెడ్డిలు తాము పన్నులు ఎగవేసినట్లు అంగీకరించినట్లు సంబంధిత వర్గాలు తెలిపాయి. సొరంగం, కాలువ, లిఫ్ట్‌ ఇరిగేషన్‌ కెనాల్‌ నిర్మాణ సంస్థలకు సంబంధించిన కంపెనీలను కేంద్ర ఏజెన్సీలు లక్ష్యంగా చేసుకున్నాయి. కొన్ని రోజుల క్రితం కూడా KNR ఇన్‌ఫ్రాపై దాడులు జరిగాయి. బుధవారం నాటి దాడుల్లో కేఎన్‌ఆర్‌ ఇన్‌ఫ్రా రూ.150 కోట్లు, గజా ఇంజినీరింగ్‌ రూ.50 కోట్లు, ఆర్‌వీఆర్‌ రూ.60 కోట్లు ఎగవేసినట్లు అంగీకరించారు. అధికారులు పెద్ద మొత్తంలో డాక్యుమెంట్లను స్వాధీనం చేసుకున్నారు. ఈ దాడుల్లో టీఆర్‌ఎస్‌కు ధన ప్రవాహాన్ని అడ్డుకోవాలనే హిడెన్ రాజకీయ ఎజెండా ఉందని టీఆర్‌ఎస్ వర్గాలు భావిస్తున్నాయి. ఇటీవల కేసీఆర్ ఐటి దాడులు జరుగుతాయని చెప్పారు. టీఆర్‌ఎస్‌ను బలహీనపరిచేందుకు బీజేపీ బెంగాల్ తరహా వ్యూహాన్ని అనుసరిస్తోందని టీఆర్‌ఎస్‌ భావిస్తోంది.

Previous articleA MASSive storm coming your way on March 25th.
Next articleముద్రగడకు రాజ్యసభ సీటు జగన్ ఆఫర్ చేశారా?