ముద్రగడకు రాజ్యసభ సీటు జగన్ ఆఫర్ చేశారా?

ప్రముఖ కాపు నేత ముద్రగడ పద్మనాభంకు వైసీపీ నేతలు రాజ్యసభ సీటు ఆఫర్ చేసినట్లు రాజకీయ వర్గాల్లో ఊహాగానాలు వినిపిస్తున్నాయి . వైసీపీని గద్దె దించడమే తమ పార్టీ ఏకైక ధ్యేయమని జనసేన అధినేత,నటుడు పవన్ కల్యాణ్ పదే పదే నొక్కి చెబుతూ, బీజేపీ రోడ్‌మ్యాప్ ఇవ్వాలని తాను దానికోసమే ఎదురు చూస్తున్నానని, వైసీపీ వ్యతిరేకత చీలిపోకుండా చూస్తామని పవన్ కళ్యాణ్ అన్నారు.
పవన్ కళ్యాణ్ ప్రకటనతో తమ భవిష్యత్తుపై అధికార పార్టీ నేతలు ఆందోళన చెందుతున్నారు. ఈ మాటలు వైసీపీలో ప్రమాద ఘంటికలు మోగించాయి. బయటికి ధైర్యంగా ఉన్నట్లుగా కనిపించాలని ఆ పార్టీ నేతలు ప్రయత్నిస్తున్నప్పటికీ, టీడీపీతో జనసేన పొత్తు పెట్టుకుంటే వచ్చే అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో ఓటమి తప్పదనే భయంతో వైసీపీ నేతలు ఉన్నారు.
అయితే తాను క్రియాశీలక రాజకీయాల్లోకి రానని, బయటి నుంచి కాపుల ప్రయోజనాలను కాపాడేందుకు పోరాడతానని ఇప్పటికే స్పష్టం చేసిన ముద్రగడ తమ ప్రతిపాదనకు ఒప్పుకుంటారో లేదోనని వైసీపీ నేతలు భావిస్తున్నారు. ముద్రగడ ఒక్కడే పార్టీని ఓటమి నుంచి గట్టెక్కించగలడని వైసీపీ భావిస్తోందని తెలుస్తోంది.
ముద్రగడ ఎత్తుగడలను అంచనా వేయలేమన్న టాక్ వినిపిస్తోంది. ఇది వైసీపీ వెన్నులో వణుకు పుట్టిస్తోంది. కాపు ఓటు బ్యాంకును చీల్చేందుకు కాపు నేతను శాంతింపజేసి పార్టీలోకి లాగేందుకు బలమైన కారణాన్ని వైసీపీ వెతుకుతోంది.
రాజ్యసభ సీటుతో పాటు కాపు, ఒంటరి, బలిజ వర్గాల ప్రయోజనాలను పరిరక్షిస్తామని వైసీపీ నేతలు హామీ ఇచ్చినట్లు సమాచారం. ప్రముఖ కాపు నాయకుడు కావడం వల్ల కాపు, సంబంధిత వర్గాలకు చెందిన ఓటర్లలో ఎక్కువ భాగాన్ని ప్రభావితం చేయగలడని వైసీపీ విశ్వసిస్తోంది. ముద్రగడ విషయంలో వైసీపీ ఆపరేషన్ ఆకర్ష్ ఎంత వరకు ఫలిస్తుందో చూడాలి.

Previous articleతెలంగాణలో బీజేపీ బెంగాల్‌ వ్యూహాన్ని అమలు చేస్తుందా?
Next articleజగన్ మంత్రివర్గంలో చేరేందుకు మేకపాటి కుటుంబం నిరాకరించిందా?