కాకినాడ నుంచి పవన్ కళ్యాణ్ పోటీ చేస్తారా?

జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ 2024 అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో కాకినాడ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గంపై దృష్టి సారించినట్లుగా తెలుస్తోంది. అయితే కాకినాడ అర్బన్ లేదా కాకినాడ రూరల్ మధ్య ఎక్కడి నుంచి పోటీ చేయాలనే విషయంలో పవన్ కళ్యాణ్ ఇంకా నిర్ణయం తీసుకోలేదు.
పశ్చిమగోదావరి జిల్లా భీమవరం అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నుంచి తూర్పుగోదావరిలోని కాకినాడపై ఆయన దృష్టి సారించే అవకాశం ఉందన్నది వాస్తవం. 2019 సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో విశాఖపట్నం జిల్లా గాజువాకతో పాటు భీమవరం నియోజకవర్గంలోనూ పవన్ కళ్యాణ్ ఓటమి పాలయ్యారు. రెండు సెగ్మెంట్ల ఎన్నికల్లో ఓటమి పాలైన ఆయన ఒక్క నియోజకవర్గంపై దృష్టి సారించి విజయం సాధించాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు తెలుస్తోంది.
ప్రాథమిక సమాచారం ప్రకారం వచ్చే ఎన్నికల్లో పవన్ కళ్యాణ్ కాకినాడ తనకు సేఫ్ ప్లేస్ గా భావిస్తున్నట్లు సమాచారం. ప్రస్తుతం కాకినాడ సమస్యలపై దృష్టి సారించిన ఆయన ఎక్కువగా కాకినాడ అర్బన్ ఎమ్మెల్యే ద్వారంపూడి చంద్రశేఖర్ రెడ్డిని టార్గెట్ చేస్తున్నారు. పార్టీ వ్యవస్థాపక దినోత్సవ బహిరంగ సభలో జనసేన అధినేత కాకినాడ నగరంలో వసూలు చేసిన చెత్త పన్నుపై కూడా తీవ్ర వ్యాఖ్యలు చేశారు స్థానిక సమస్యలపై మరింత దృష్టి సారించారు.
గ్రామీణ సెగ్మెంట్‌కు కురసాల కన్నబాబు ప్రాతినిధ్యం వహిస్తుండగా, అర్బన్ సెగ్మెంట్ నుండి ద్వారంపూడి చంద్రశేఖర్ రెడ్డి ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నారు, 2009 మరియు 2019 లో రెండుసార్లు అసెంబ్లీకి పోటీ చేసి విజయం సాధించారు. మరికొద్ది రోజుల్లో పవన్ కళ్యాణ్ ఎక్కడ పోటీ చేస్తారని దానిపై స్పష్టత వచ్చే అవకాశం ఉంది.

Previous articleసూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు, సితార కలిసి నటించిన పెన్నీ సాంగ్ రిలీజ్
Next articleఐటీ దాడులకు, కేసీఆర్ అత్యవసర సమావేశానికి ఏమైనా లింక్ ఉందా?