ఐటీ దాడులకు, కేసీఆర్ అత్యవసర సమావేశానికి ఏమైనా లింక్ ఉందా?

మొన్న కేసీఆర్ ఫామ్‌హౌస్‌లో పెట్టిన అత్యవసర సమావేశానికి, కాళేశ్వరం ప్రాజెక్టులో పనిచేస్తున్న ఇన్‌ఫ్రా సంస్థలపై ఎడతెగని ఐటీ దాడులకు ఏమైనా లింక్ ఉందా? దాడులు ప్రారంభమైన కొద్ది గంటలకే మంత్రుల అత్యవసర సమావేశం జరగడం గమనార్హం.
ఢిల్లీ, వరంగల్, విజయవాడ, హైదరాబాద్ సహా 12 ప్రాంతాల్లో కేఎన్‌ఆర్ ఇన్‌ఫ్రాపై దాడులు నిర్వహించారు. కనీసం ఐదు అధికారుల బృందాలు దాడులు నిర్వహించాయి. గత ఐదు రోజులుగా దాడులు కొనసాగుతున్నాయి. గతంలో కూడా C 5,MEIL వంటి ఇన్‌ఫ్రా కంపెనీలపై దాడులు జరిగాయి. ఇవన్నీ కాళేశ్వరంలో ప్రాజెక్టు పనులలో నిమగ్నమై ఉన్నాయి.
హైదరాబాద్‌లో ఇతర రాష్ట్రాలకు చెందిన అధికారులు దాడులు నిర్వహించడం ఆసక్తికరంగా మారింది.హైదరాబాద్‌లోని ఆయకార్ భవన్‌లో దాడులు జరిగినట్లు ఎలాంటి సమాచారం లేదని సంబంధిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి. ఈ దాడుల వార్త టీవీ స్క్రీన్‌లపై ప్రత్యక్షమవడంతో స్థానిక ఆయాకార్ భవన్ అధికారులు సైతం ఆశ్చర్యానికి గురయ్యారు.
కాళేశ్వరం ప్రాజెక్టు అధికార టీఆర్‌ఎస్‌కు ఏటీఎంగా మారిందని బీజేపీ ఆరోపించింది. ప్రాజెక్టులో పెద్ద ఎత్తున అవినీతి జరిగిందని, నేరుగా కేసీఆర్ కుటుంబమే లబ్ధి పొందిందని పేర్కొంది. ఆసక్తికరంగా, దాడులు ప్రారంభమైన కొన్ని గంటల తర్వాత, సీఎం అత్యవసర సమావేశానికి పిలుపునిచ్చారు. కేసీఆర్ హల్ చల్ చేశారని బీజేపీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.

Previous articleకాకినాడ నుంచి పవన్ కళ్యాణ్ పోటీ చేస్తారా?
Next articleరాహుల్ విజయ్, మేఘ ఆకాష్ జంటగా కొత్త చిత్రం ప్రారంభం