వారి స్నేహానికి రాజకీయాలు అడ్డుకాలేదు

వారు ఇరువురు చెరో పార్టీలో ఉన్నప్పటికీ మంచి మిత్రులు . సరిహద్దు రేఖకు వేర్వేరు వైపులా ఉన్నప్పటికీ వారి స్నేహం కొనసాగుతోంది.ఒకరు వైఎస్సార్‌సీపీలో మంత్రిగా ఉన్నారు. మరొకరు టీడీపీ నాయకుడు. అయితే, రాజకీయ విభేదాలు ఉన్నప్పటికీ, ఇద్దరూ తమ స్నేహాన్ని కొనసాగించారు మంత్రి కొడాలి నాని,వంగవీటి రాధాకృష్ణ గురించి మాట్లాడుకుంటున్నాం.
గుడివాడ మున్సిపాలిటీ మాజీ వైస్‌ చైర్‌పర్సన్‌ అడపా వెంకట రమణ (బాబ్జీ) అంత్యక్రియలకు నేతలిద్దరూ హాజరయ్యారు. వారు అంత్యక్రియల ఊరేగింపులో పాల్గొన్నారు . తరువాత ఆటోరిక్షాలో కూర్చుని ఒక కప్పు టీ తాగడం కనిపించింది. ఇది వారి పార్టీల మధ్య సంబంధాల గురించి ప్రజలు ప్రజలు చర్చించుకునేలా చేసింది. చంద్రబాబు నాయుడును తీవ్రంగా విమర్శించే వారిలో కొడాలి నాని ఒకరు కాగా, వంగవీటి రాధాకృష్ణ టీడీపీలో ప్రముఖ నాయకుడు. కానీ అది వారి స్నేహాన్ని ప్రభావితం చేయలేదు. వంగవీటి రాధాకృష్ణ కు టీడీపీ కంటే వైఎస్సార్సీపీలోనే ఎక్కువ మంది మిత్రులు ఉన్నారు.
కానీ, ఇద్దరూ తమ తమ పార్టీలకే అతుక్కుపోయారు,నిజానికి వంగవీటి రాధాకృష్ణ ను కొడాలి నానిని వైఎస్సార్‌సీపీలోకి లాక్కోవాలని చేసిన ప్రయత్నాలన్నింటినీ రాధా తిరస్కరించారు.అంతకుముందు ఓ వివాహ కార్యక్రమంలో ఒకరినొకరు కలిశారు. టీడీపీ-వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ శత్రుత్వం తారాస్థాయికి ఉన్నప్పటికీ,వారు చాలా స్నేహపూర్వకంగా ప్రవర్తించారు.వారి స్నేహానికి రాజకీయ విభేదాలు అడ్డురాలేదు.

Previous articleనాని, శ్రీకాంత్ ఓదెల కాంబినేషన్ లో  రూపొందుతోన్న ‘దసరా’ చిత్ర ఫస్ట్ లుక్
Next articleవచ్చే ఎన్నికల్లో విజయం సాధించేందుకు కేసీఆర్ త్రిముఖ వ్యూహం !