వచ్చే ఎన్నికల్లో విజయం సాధించేందుకు కేసీఆర్ త్రిముఖ వ్యూహం !

ఇటీవల ఎర్రవల్లి ఫామ్‌హౌస్‌లో జరిగిన అత్యవసర సమావేశాన్ని బట్టి చూస్తే కేసీఆర్ ముందస్తు ఎన్నికలకు వెళ్లాలనుకుంటున్నట్లు స్పష్టమవుతోంది.గుజరాత్ అసెంబ్లీ ఎన్నికలతో పాటు తెలంగాణలో కూడా ఎన్నికలు ఉండాలన్నారు. 2023 డిసెంబర్‌లో పదవీకాలం ముగియాల్సి ఉండగా కనీసం ఏడాదిలోగా ఎన్నికలను ముందుకు తీసుకెళ్లాలని కేసీఆర్ భావిస్తున్నారు.
ప్రతిపక్షాలు ఎన్నికలకు సిద్ధంగా లేవని ఆయన భావిస్తున్నారు. ఇది కేసీఆర్‌ ఎన్నికలకు సులువుగా దూసుకెళ్లేందుకు ఉపయోగపడుతుంది.కేంద్రంలో కాంగ్రెస్ అధికారంలో లేనందున బీజేపీని టార్గెట్ చేయడం ఒక్కటే మార్గమని కేసీఆర్ భావిస్తున్నారు. అందుకే వరి ధాన్యం కొనుగోళ్ల విషయంలో బీజేపీపై దాడి చేయాలని నిర్ణయించుకున్నారు.
అదే స‌మ‌యంలో యువ‌త బిజీగా ఉండేలా ఉద్యోగాల‌కు సంబంధించిన నోటిఫికేష‌న్ విడుద‌ల చేయాల‌ని ప్లాన్ చేస్తున్నాడు. తద్వారా ప్రభుత్వంపై వారి ఆగ్రహం, ప్రభుత్వానికి వ్యతిరేకంగా ప్రచారం చేయడంలో పాలుపంచుకోరని కేసీఆర్ భావిస్తున్నారు.
ఇదిలావుండగా, ఓటర్లతో తమ సాన్నిహిత్యాన్ని పునరుద్ధరించుకోవడానికి ఎమ్మెల్యేలు తమ తమ నియోజకవర్గాల్లోనే ఉండాలని కోరారు. ఈ త్రిముఖ వ్యూహం వచ్చే ఎన్నికల్లో టీఆర్‌ఎస్ ప్రభంజనం సృష్టిస్తుందని కేసీఆర్ భావిస్తున్నారు.

Previous articleవారి స్నేహానికి రాజకీయాలు అడ్డుకాలేదు
Next articleపాన్ ఇండియా స్టార్ అల్లు అర్జున్ కు సన్మానం