చిన్న జీయర్ కు సోషల్ మీడియా కష్టాలు !

గత నెలలో రామానుజాచార్య విగ్రహ ప్రతిష్ఠాపన జరిగినప్పటి నుంచి తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి అధ్యక్షుడు, ముఖ్యమంత్రి కే చంద్రశేఖర్‌రావు, చిన జీయర్ స్వామి మధ్య సంబంధాలు దెబ్బతిన్న సంగతి తెలిసిందే. ముచ్చింతల్ ఆశ్రమంలో ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ చేతుల మీదుగా రామానుజాచార్య విగ్రహ ప్రతిష్ఠాపన కార్యక్రమంలో శిలాఫలకం పేరు తొలగించడంపై కేసీఆర్ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. ప్రారంభోత్సవ కార్యక్రమంతో పాటు ముగింపు కార్యక్రమానికి కూడా ఆయన హాజరుకాలేదు.
ఇక ఇప్పుడు జీయర్ స్వామి ప్రమేయం లేకుండానే యాద్రాద్రి ఆలయ ప్రారంభోత్సవానికి ముందుకెళ్లాలని ముఖ్యమంత్రి నిర్ణయించినట్లు సమాచారం. వివిధ వర్గాల నుంచి విమర్శలు వచ్చే అవకాశం ఉన్నందున, స్వామిపై ఆరోపణలు చేసేలా ఆయన తన పార్టీ నేతలను ఉసిగొల్పుతున్నట్లు ప్రచారం జరుగుతోంది.
సమ్మక్క సారలమ్మ జాతరపై జీయర్ స్వామి చేసిన వ్యాఖ్యలపై పాత వీడియో బయటపడడం వెనుక టీఆర్‌ఎస్ హస్తం ఉందని, జీయర్ స్వామిపై టీఆర్‌ఎస్ శ్రేణులు చేస్తున్న విమర్శల వల్ల అదే స్పష్టమవుతోందని రాజకీయ విశ్లేషకులు అంటున్నారు.
ఆదివాసీ దేవతలపై జీయర్ స్వామి చేసిన వ్యాఖ్యల పై ఖమ్మం జిల్లా పినపాక అధికార తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి ఎమ్మెల్యే, అసెంబ్లీలో ప్రభుత్వ విప్ రేగా కాంతారావు తీవ్ర స్థాయిలో విరుచుకుపడ్డారు.
చినజీయర్ స్వామి దిష్టిబొమ్మలను దహనం చేయాలని కార్యకర్తలకు పిలుపునిచ్చారు. గిరిజనుల దేవతలను కించపరిచినందుకు క్షమాపణలు చెప్పాలని డిమాండ్‌ చేశారు.
స్వామీజీని అరెస్టు చేయాలని, ఆయనపై ఎస్సీ/ఎస్టీ చట్టం కింద కేసులు నమోదు చేయాలని డిమాండ్ చేస్తూ టీఆర్‌ఎస్‌ మద్దతుతో అనేక గిరిజన సంఘాలు పోలీసులకు ఫిర్యాదులు చేశాయి. హైదరాబాద్‌లోని ఉస్మానియా యూనివర్సిటీలో గురువారం టీఆర్‌ఎస్‌ ఆధ్వర్యంలో గిరిజన విద్యార్థులు చినజీయర్‌స్వామి దిష్టిబొమ్మను దహనం చేశారు. ఆయనకు వ్యతిరేకంగా నినాదాలు చేస్తూ తెలుగు రాష్ట్రాల నుంచి తరిమి కొట్టాలని డిమాండ్ చేశారు.

Previous articleమాజీ అధికారులకు ప్రభుత్వ కీలక సమాచారాన్ని లీక్ చేస్తున్నారా?
Next articleయంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ బావమరిది నార్నే నితిన్ హీరోగా నటిస్తున్న “శ్రీ శ్రీ శ్రీ రాజావారు”