మాజీ అధికారులకు ప్రభుత్వ కీలక సమాచారాన్ని లీక్ చేస్తున్నారా?

కొందరు మాజీ ఐపీఎస్‌ అధికారుల తీరుపై టీఆర్‌ఎస్‌ వర్గాలు ఉత్కంఠగా చూస్తున్నాయి. తెలంగాణలో అధికార టీఆర్‌ఎస్‌కు వ్యతిరేకంగా అధికారులు పనిచేస్తున్నారు. కొందరు బహిరంగంగా రాజకీయాలు చేస్తుంటే, మరికొందరు కుయుక్తులు పన్నుతున్నారు. కీలకమైన పదవులు దక్కని కొందరు ఐఏఎస్ అధికారులు ఈ మాజీ అధికారులకు లీక్ చేస్తున్నారని సీఎం కేసీఆర్ భావిస్తున్నట్లు సమాచారం.
విద్యారంగంలో విశేష కృషి చేసిన ఐఏఎస్ అధికారి ఆకునూరి మురళి తెలంగాణలో దళితులను చైతన్యవంతులను చేసేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారు. ఆయన రాష్ట్రంలోని వామపక్ష మేధావులు అధికారుల మధ్య పనిచేస్తున్నారు. ప్రస్తుత అధికారుల నుంచి సమాచారాన్ని రాబట్టుకుంటున్నట్లు సమాచారం. టీఆర్‌ఎస్ ప్రభుత్వంపై, దళిత వ్యతిరేక వైఖరిపై మురళి తీవ్ర విమర్శలు గుప్పించారు.
అలాగే గతేడాది పదవీ విరమణ చేసిన మరో ఐఏఎస్ అధికారి చిరంజీవులు కూడా బీసీలను చైతన్యవంతం చేయనున్నారు. టీఆర్‌ఎస్‌ ప్రభుత్వంపై దుమ్మెత్తి పోసేందుకు బీసీ ప్రాబల్యం ఉన్న ప్రాంతాల్లో ఆయన పర్యటిస్తున్నారన్నారు. బీసీ ఐఏఎస్ అధికారులు అధికార పార్టీకి వ్యతిరేకంగా ఉపయోగపడే సున్నిత సమాచారాన్ని ఆయనకు అందజేస్తున్నారనే అనుమానాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి.
అలాగే చంద్రవదన్ లాంటి మాజీ బ్యూరోక్రాట్లు కూడా టీఆర్‌ఎస్ పాలనపై, దాని ప్రాధాన్యతలపై బహిరంగంగానే విమర్శలు చేస్తున్నారు. సీనియర్ ఐపీఎస్ అధికారి ఆర్ఎస్ ప్రవీణ్ కుమార్ ఇప్పుడు తెలంగాణలో బీఎస్పీకి సారథ్యం వహిస్తున్నారు. అతనికి కూడా బ్యూరోక్రసీలో పలువురు సానుభూతిపరులు ఉన్నారు టీఆర్‌ఎస్‌ ప్రభుత్వంపై గొడ్డలిపెట్టులా ఉన్న ఈ రెబల్‌ సివిల్‌ సర్వెంట్లకు సహకరిస్తున్న అధికారులపై కేసీఆర్‌ నిఘా ఉంచినట్లు సంబంధిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి. ఆర్ఎస్ ప్రవీణ్ కుమార్, ఆకునూరి మురళికి సాయం చేస్తున్న అధికారుల జాబితాను ఆయన సిద్ధం చేసినట్లు సమాచారం.

Previous articleరోజా కు మంత్రి పదవి లేనట్లేనా ?
Next articleచిన్న జీయర్ కు సోషల్ మీడియా కష్టాలు !