ఎంపీ సీట్లను గెలుచుకోవడమే లక్ష్యంగా బీజేపీ ” ఆపరేషన్ 17″ !

తెలంగాణ బీజేపీ ‘ఆపరేషన్ 17’కి తుది రూపం ఇస్తోంది. ఆపరేషన్ 17 తెలంగాణలోని మొత్తం 17 ఎంపీ సీట్లను గెలుచుకోవడమే లక్ష్యంగా సాగుతోంది. తెలంగాణలో క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసేందుకు అధికార టీఆర్‌ఎస్‌కు ధీటుగా ఆ పార్టీ బ్లూప్రింట్‌ను సిద్ధం చేసింది. బీజేపీ కేంద్ర నాయకత్వం దీన్ని సిద్ధం చేసింది, ఒక పద్ధతి ప్రకారం ప్రణాళికను అమలు చేయాలని తెలంగాణ రాష్ట్ర బీజేపీ శాఖను ఆదేశించినట్లు సమాచారం.
తెలంగాణలో బీజేపీకి ఇప్పటికే ఆదిలాబాద్, కరీంనగర్, సికింద్రాబాద్ మరియు నిజామాబాద్ నాలుగు ఎంపీ స్థానాలు ఉన్నాయి. 2019లో మహబూబ్‌నగర్‌లో తృటిలో ఓడిపోయింది. ఇప్పుడు గెలిచే అభ్యర్థుల కోసం వెతకడం ద్వారా మిగిలిన స్థానాలను గెలుచుకోవాలని పార్టీ లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది. ఇందుకు సంబంధించిన ప్రక్రియ ఇప్పటికే ప్రారంభమైందని పార్టీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. చేవెళ్ల కోసం మాజీ ఎంపీ కొండా విశ్వేశ్వర్‌రెడ్డి తో పార్టీ అగ్రనాయకత్వం ఇప్పటికే పలుమార్లు సమావేశమై బీజేపీలో చేరి చేవెళ్ల అభ్యర్థిగా పోటీ చేయాలని అభ్యర్థించింది.
అదేవిధంగా మహబూబ్‌నగర్‌లో డీకే అరుణ, జితేందర్‌రెడ్డి ఇద్దరు బలమైన నేతలు ఉన్నారు. ఆ ఇద్దరికీ ప్రజలతో సన్నిహిత సంబంధాలు ఆర్థిక వనరులు బాగా ఉన్నాయి
అదేవిధంగా నల్గొండకు కోమటిరెడ్డి వెంకట్ రెడ్డి, ఖమ్మంకు పొంగులేటి శ్రీనివాసరెడ్డిపై కన్నేసింది. కోమటిరెడ్డి ఇటీవల ప్రధాని మోదీని కలిశారు. ఆయన సోదరుడు రాజగోపాల్ రెడ్డి బీజేపీలో చేరేందుకు సిద్ధమైనట్లు సంకేతాలు ఇచ్చారు. అలాగే పొంగులేటి కూడా బీజేపీలో చేరే యోచనలో ఉన్నారు.
జహీరాబాద్‌లో మహారాష్ట్ర బీజేపీతో లోతైన సంబంధాలు ఉన్న పారిశ్రామికవేత్తపై బీజేపీ కన్నేసింది. మరికొందరు నేతలు కూడా బీజేపీ దృష్టిలో పడ్డారు. త్వరలో మరిన్ని పేర్లు బయటకు వచ్చే అవకాశం ఉంది.

Previous articleప్రైవేట్ సంస్థలకు ఏపీలో ఆన్‌లైన్ సినిమా టికెట్ల టెండర్లు?
Next articleషూటింగ్ పూర్తి చేసుకున్న హర్రర్ థ్రిల్లర్ అను..!