యూపీ టు ఏపీ బీజేపీ కొత్త నినాదం !

ఇటీవ‌ల ఎన్నిక‌ల విజ‌యాలు ఏపీ బీజేపీలో ఉత్సాహాన్ని నింపుతున్నాయి. ఇప్పుడు యూపీ టు ఏపీ అనే నినాదంతో ఏపీ ప్రజ ల్లోకి వెళ్లేందుకు ప్లాన్ చేస్తోంది. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో తన అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకోవడానికి సరికొత్త వ్యూహాన్ని అనుసరించాలని యోచిస్తున్నట్లు చెబుతున్నారు.
ఈ నినాదం దక్షిణ భారతదేశంలోవ్యూహాత్మక విజయాలు సాధించడంలో సహాయపడుతుందని పార్టీ భావిస్తోంది.
కాగా, జనసేన అధినేత, సినీనటుడు పవన్ కళ్యాణ్‌ను సీఎం అభ్యర్థిగా ప్రకటించాలని బీజేపీ యోచిస్తున్నట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. బీజేపీ తో జనసేన బంధం కొనసాగుతోంది. జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్‌ను బీజేపీతో విభేదిస్తున్నట్లు సమాచారం. కానీ, ఆయనను శాంతింపజేసి తనవైపు తిప్పుకోవాలని బీజేపీ భావిస్తోంది.
పవన్ కళ్యాణ్ ప్రజాకర్షణ గల నాయకుడు అని బీజేపీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. ఆయన సంఖ్యాపరంగా బలమైన కాపు సామాజికవర్గం నుంచి కూడా వచ్చారు.
పవన్‌ని సీఎం అభ్యర్థిగా ప్రకటిస్తే ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో ఆ సామాజికవర్గం బీజేపీకి వెన్నుదన్నుగా నిలుస్తుందని బీజేపీ భావిస్తోంది. అందుకే జనసేన పార్టీ ఆవిర్భావ దినోత్సవ వేడుకలు ముగిసిన వెంటనే బీజేపీ నేతలు జనసేన నేతలతో సమావేశమయ్యే అవకాశం ఉంది.

Previous articleముందస్తు ఎన్నికలు టిఆర్ఎస్ కు ముప్పే ?
Next articleఅఖండకు అభిమానుల నీరాజనాలు