ముందస్తు ఎన్నికలు టిఆర్ఎస్ కు ముప్పే ?

తెలంగాణ ప్రజలు టీఆర్‌ఎస్‌ పాలనపై అసంతృప్తితో ఉన్నారా? ప్రభుత్వ ఉద్యోగాలు రాలేదని అసంతృప్తిగా ఉన్నారా? ఉద్యమాన్ని వ్యతిరేకించిన వారికి కీలక పదవులు కట్టబెట్టడం వల్ల తెలంగాణ రాష్ట్ర సాధన కోసం పోరాడిన వారు అసంతృప్తితో ఉన్నారా? ప్రశాంత్ కిషోర్ బృందం తెలంగాణలోని తమ సర్వేలో తెలంగాణ ప్రజల అభిప్రాయాలు తెలుసుకోవడానికి అడిగిన 22 ప్రశ్నలలో ఇవి ఉన్నాయి.
టీఆర్ఎస్ అధినేత కేసీఆర్ ముందు ఉంచిన ఈ సర్వే ఫలితాలు టీఆర్‌ఎస్‌ పార్టీ అగ్రనేతలను ఉలిక్కిపడేలా చేశాయి. ప్రశాంత్ కిషోర్ బృందం తెలిపిన ప్రకారం, రాష్ట్రంలో ఇప్పటికీ కేసీఆర్‌కు గౌరవం ఉంది, కానీ పార్టీలో చేరిన అవకాశవాద నాయకులను కీలక పదవులు కట్టబెట్టడం పార్టీ శ్రేణులు ప్రత్యేకించి పెద్ద సంఖ్యలో సాధారణ ప్రజలు అసహ్యించుకుంటున్నారు.
తమపై కేసులు పెట్టిన వారే ఇప్పుడు అధికార అనుభవిస్తున్నారని టీఆర్ఎస్ కేడర్‌లో ఆగ్రహం వ్యక్తమవుతోంది. పార్టీలోని అట్టడుగు స్థాయి కార్యకర్తలు చేసిన త్యాగాల ఫలాలను అనుభవిస్తున్న ఈ అవకాశవాదులను బంగారు తెలంగాణ బ్యాచ్ గా పిలవటం నిజమైన ఉద్యమకారులు టిఆర్ఎస్ కార్యకర్తలు ఆవేదన చెందుతున్నారు.
ప్రజల్లో ఉన్న ఈ అసంతృప్తిని కూడా బీజేపీ క్యాష్ చేసుకుంటోందని సర్వేలో తేలింది.
పలువురు కిందిస్థాయి టీఆర్‌ఎస్‌ నేతలు ప్రస్తుతం బీజేపీ నేతలతో టచ్‌లో ఉన్నారని, సరైన సమయంలో పార్టీని వీడేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నారని అంతర్గత సర్వేలో వెల్లడైంది. వీరిలో ఎక్కువ మంది కాంగ్రెస్ పార్టీ కంటే బీజేపీ వైపే మొగ్గు చూపుతున్నారని సర్వేలో తేలింది.
ఇలాంటి అసంతృప్త నేతలను వెంటనే అప్రమత్తం చేసి పరిస్థితిని చక్కదిద్దాలని సర్వే నివేదిక సూచించినట్లు సమాచారం. ముందస్తు ఎన్నికలకు వెళ్లవద్దని కూడా నివేదిక సూచించింది, ఎందుకంటే అసంతృప్తిని తక్షణమే పటిష్టం చేసి బీజేపీకి సహాయం చేస్తుందని పీకే బృందం సర్వే రిపోర్టులో వెల్లడించినట్లు తెలుస్తోంది.

Previous articleబీజేపీని వీడే యోచనలో సుజనాచౌదరి ?
Next articleయూపీ టు ఏపీ బీజేపీ కొత్త నినాదం !