ఏపీ ఆర్థిక పరిస్థితి పై ఆనం ఘాటైన వ్యాఖ్యలు !

సీనియర్ రాజకీయ నాయకుడు, నెల్లూరు జిల్లా వెంకటగిరి శాసనసభ్యుడు ,మాజీ మంత్రి ,అసమ్మతి ఎమ్మెల్యే ఆనం రాంనారాయణ రెడ్డి తన పార్టీ అధినేత, ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డిని విమర్శించే ఏ అవకాశాన్ని వదులుకోవడం లేదు. వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డిపై, ఆయన ప్రభుత్వంపై ఘాటైన వ్యాఖ్యలు చేసేందుకు ఏపీ శాసనసభ వేదికపై మాట్లాడారు.
ఇటీవల ఏపీ అసెంబ్లీ మాజీ ముఖ్యమంత్రి కె. రోశయ్య కు ఘనంగా నివాళులర్పిస్తూ తీర్మానాన్ని ఆమోదించినప్పుడు, ఆనం రోశయ్య తో తన అనుబంధాన్ని గురించి మాట్లాడారు.అయితే తనకు మంత్రి పదవి దక్కకపోవడంపై అసంతృప్తిని వ్యక్తం చేసేందుకు ఈ అవకాశాన్ని ఉపయోగించుకున్నారు.
ఈ సందర్భంగా ఆయన మాట్లాడుతూ రోశయ్య ఆర్థిక క్రమశిక్షణకు ప్రతిరూపమన్నారు. రోశయ్య ఎప్పుడూ ఓవర్‌డ్రాఫ్ట్ కోసం వెళ్లలేదన్నారు. ఆర్థిక వ్యవహారాలను చాలా సమర్ధవంతంగా నిర్వహించారని చెప్పారు. ఇది జగన్ ప్రభుత్వ ఆర్థిక వ్యవహారాలపై ప్రత్యక్ష ఆరోపణలకు పార్టీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.
సంక్షేమ పథకాల పేరుతో జగన్ ప్రభుత్వం చేస్తున్న ప్రచారాన్ని ఆనం నిజానికి ఎండగట్టారు. ఆనం చేసిన వ్యాఖ్యలు జగన్‌ను మరింత బాధించాయి.ఈ వ్యాఖ్యలతో కలత చెందిన జగన్ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసినట్లు సమాచారం. కానీ, జగన్ కేబినెట్‌లో మంత్రిపదవి కోసం తీవ్రంగా ప్రయత్నిస్తున్న ఆనం పట్టించుకోలేదు. వైఎస్‌ జగన్‌ అసంతృప్తిని పట్టించుకోకుండా ప్రసంగాన్ని కొనసాగించారు.అయితే ఇలాంటి ప్రతికూల వ్యాఖ్యల వల్ల ఆయనకు మంత్రి పదవి వస్తుందా? ఆనం అసంతృప్తిని చల్లబరిచేందుకు జగన్ ప్రయత్నిస్తారా లేదో వేచి చూడాలి

Previous articleబుద్ధుడు విష్ణుమూర్తి అవతారమా…!
Next articleఏ ‘దానం’ వలన ఉపయోగాలు