బీజేపీ విజయంపై మౌనం వహించిన పవన్, చంద్రబాబులు !

ఉత్తరప్రదేశ్, ఉత్తరాఖండ్, గోవా ,మణిపూర్ రాష్ట్రాల అసెంబ్లీ ఎన్నికలలో భారతీయ జనతా పార్టీ సాధించిన విజయం యావత్ దేశాన్ని కుదిపేసింది. ఈ అసెంబ్లీ ఎన్నికల ఫలితాలు, ముఖ్యంగా ఉత్తరప్రదేశ్‌లో, దేశంలో కాషాయ పార్టీ బలంగా పాతుకుపోయిందని దానిని ఏ ఇతర పార్టీలు నిలువరించడం కష్టమనే అంటున్నారు. సహజంగానే దేశం నలుమూలల నుంచి బీజేపీకి అభినందనలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. ఎన్నికల్లో ఓడిపోయిన పార్టీలు కూడా బీజేపీ నాయకత్వానికి ఫోన్ చేయడం లేదా సోషల్ మీడియా ద్వారా తమ విషెస్ తెలియజేసాయి.
పలువురు నేతలు బీజేపీకి శుభాకాంక్షలు తెలుపుతూ ట్వీట్లు చేస్తూ తమ ట్వీట్లకు ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ, యూపీ ముఖ్యమంత్రి యోగి ఆదిత్యనాథ్, హోం మంత్రి అమిత్ షా, బీజేపీ జాతీయ అధ్యక్షుడు జేపీ నడ్డాలను ట్యాగ్ చేశారు.
తెలుగు రాష్ట్రాల నుంచి అలాంటి సందేశాలు రాకపోవడం ఆశ్చర్యం కలిగిస్తోంది. నాలుగు రాష్ట్రాల్లో బీజేపీ అఖండ విజయంపై వైఎస్‌ఆర్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ అధ్యక్షుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్‌ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌ మోహన్‌ రెడ్డి గానీ, తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి, టీఆర్‌ఎస్‌ అధ్యక్షుడు కే.చంద్రశేఖర్‌రావు మోదీకి, ఇతర బీజేపీ అగ్రనేతలకు గానీ అభినందనలు తెలుపలేదు.
బద్ద శత్రువులు కూడా విజయం సాధించినప్పుడు శుభాకాంక్షలు తెలపడం మర్యాద అయినా, ఈ మధ్య కాలంలో మోడీ, బీజేపీల పై కే.చంద్రశేఖర్‌రావు ఘాటుగా విరుచుకుపడుతున్నారు కానీ జగన్ మోహన్ రెడ్డి మోడీని, యోగిని, బిజెపి నాయకత్వాన్ని ఎందుకు అభినందించలేదో అర్థం కాలేదు అంటున్నారు రాజకీయ విశ్లేషకులు. వైఎస్‌ జగన్‌ మోడీ నేతృత్వంలోని కేంద్ర ప్రభుత్వంతో మంచి సంబంధాలను కొనసాగిస్తున్నాడు. రాజకీయంగా కాషాయ పార్టీతో పొత్తు పెట్టుకోనప్పటికీ, బిజెపి అగ్ర నాయకత్వంతో సన్నిహితంగా మెలుగుతున్నారు
తెలుగుదేశం పార్టీ అధ్యక్షుడు చంద్రబాబు నాయుడు పరిస్థితి కూడా అలాగే ఉంది. సాధారణంగా బిజెపి నాయకత్వానికి దగ్గరయ్యే అవకాశాన్ని కోల్పోయాడు, కానీ కొన్ని కారణాల వల్ల అతను మౌనంగా ఉన్నాడు . మోడీ, అమిత్ షా, యోగి, నడ్డాలను అభినందిస్తూ ట్వీట్ కూడా చేయలేదు.
బిజెపికి రాజకీయ మిత్రపక్షంగా ఉన్న పవర్ స్టార్, జనసేన పార్టీ అధ్యక్షుడు పవన్ కళ్యాణ్ మౌనం వహించడం మరింత ఆశ్చర్యం కలిగించింది. అయినప్పటికీ, పవన్ కళ్యాణ్ కూడా ప్రధానమంత్రికి యుపి ముఖ్యమంత్రికి అభినందిస్తూ ట్వీట్ కూడా చేయలేదు. నాలుగు రాష్ట్రాల అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో బీజేపీ విజయంపై ఆయన నుంచి ఎలాంటి ప్రకటన కానీ, ట్వీట్ కానీ రాలేదు. ఇది ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో రాజకీయ శక్తుల పునర్వ్యవస్థీకరణను సూచిస్తుందా? ఏం జరగనుందో వేచి చూడాలి.

Previous articleత్వరలో ఆంధ్రప్రదేశ్ మంత్రివర్గ పునర్వ్యవస్థీకరణ !
Next articleజగన్ క్యాబినెట్ లోకి గ్రంధి శ్రీనివాస్?