త్వరలో ఆంధ్రప్రదేశ్ మంత్రివర్గ పునర్వ్యవస్థీకరణ !

ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ ఎట్టకేలకు ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో మంత్రివర్గ పునర్వ్యవస్థీకరణ గురించి మాట్లాడారు. రాష్ట్ర కేబినెట్‌ను ఉద్దేశించి ఆయన మాట్లాడుతూ త్వరలో మంత్రివర్గ పునర్వ్యవస్థీకరణ చేపడతామన్నారు. చాలా మంది పోటీలో ఉన్నారన్న ముఖ్యమంత్రి మంత్రివర్గంలో స్థానం లేనంత మాత్రాన పక్కన పెట్టినట్లు భావించొద్దని చెప్పారు. మళ్లీ గెలిచి వస్తే మంత్రులుగా ఉండేది మీరేనని అన్నారు.
మంత్రివర్గం లేని వారు పార్టీకి పని చేయాలని వైఎస్ జగన్ సూచించారు. పదవి నుంచి తప్పించిన వారికి జిల్లా ఇంచార్జ్ బాధ్యతలు ఇవ్వనున్నట్లు పేర్కొన్నారు. కొంతమంది మంత్రివర్గంలో ఉంటారని సీఎం జగన్ వెల్లడించారు. ఈ నెల 15న జరిగే వైఎస్సార్సీఎల్పీ భేటీలో మంత్రివర్గ విస్తరణపై మరింత స్పష్టత ఇచ్చే అవకాశం ఉంది.
మంత్రివర్గంలో రాజీనామా చేయమని కోరిన వారికి పార్టీ పదవులు ఇస్తామని, పార్టీ బలోపేతానికి కృషి చేయాలని జగన్ అన్నారు. ఆయన వ్యాఖ్యలను బట్టి ఆయన ఇప్పటికే మంత్రివర్గ పునర్వ్యవస్థీకరణకు తేదీని ఫిక్స్ చేసుకున్నట్లు స్పష్టమవుతోంది. ఎవరెవరు ఉంటారు, ఎవరు రాజీనామా చేస్తారనే జాబితా కూడా ఆయన వద్ద ఇప్పటికే ఉన్నట్లు స్పష్టమవుతోంది.అయితే తన స్టైల్‌కు తగ్గట్టుగా తన మనసులోని మాటను బయటపెట్టలేదు.
వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి అత్యంత గోప్యత పాటించడం వైఎస్సార్సీపీ నేతలకు పెను సవాల్. జాతీయ స్థాయిలో బీజేపీలో ప్రధాని మోదీ అమలు చేస్తున్న ప్లాన్‌తో ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ ప్లాన్ పోలి ఉంటుందని వైఎస్సార్సీపీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.
కొత్త మంత్రులకు అనుభవ రాహిత్యం కారణంగా సభకు ఇబ్బంది కలగకూడదని జగన్ భావిస్తున్నందున బడ్జెట్ సెషన్ ముగిసిన వెంటనే మంత్రివర్గాన్ని పునర్వ్యవస్థీకరించే అవకాశం ఉందని వర్గాలు చెబుతున్నాయి. జగన్ ఏ మంత్రిని వ్యక్తిగతంగా కలవకపోవడం విశేషం.దీంతో పార్టీ నుంచి కానీ, ప్రభుత్వం నుంచి కానీ ఎలాంటి సమాచారం లీకేజీ కావడం లేదు.

Previous articleరాధే శ్యామ్ రివ్యూ
Next articleబీజేపీ విజయంపై మౌనం వహించిన పవన్, చంద్రబాబులు !