వైసీపీని వీడి టీడీపీలో చేరేందుకు పీవీపీ ప్రయత్నం?

2019 ఎన్నికల్లో విజయవాడ పార్లమెంటు నియోజకవర్గం నుంచి వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ అభ్యర్థిగా పోటీ చేసి ఓటమి చెందిన, ప్రముఖ పారిశ్రామికవేత్త, రాజకీయ నాయకుడు పొట్లూరి వర ప్రసాద్‌ (పీవీపీ) అధికార పార్టీ వైసీపీ నుంచి వైదొలగాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు సమాచారం.
విజయవాడలోని మీడియా సర్కిల్స్‌లో జరుగుతున్న ఊహాగానాల ప్రకారం, వైసీపీ తనను నిర్లక్ష్యం చేసిందని, వైసీపీ పార్టీ అధ్యక్షుడు ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డిని కలవడానికి పీవీపీ పదేపదే చేసిన ప్రయత్నాలు ఫలించలేదు.
గత మూడేళ్లలో వైఎస్సార్‌సీపీ వల్ల తనకు రాజకీయంగానే కాకుండా పారిశ్రామికంగా, ఆర్థికంగా ఎలాంటి ప్రయోజనం చేకూరలేదని పీవీపీ భావించినట్లు తెలుస్తోంది. జగన్ తనను విస్మరిస్తున్నారని,పార్టీని అంటిపెట్టుకుని ఉండటం వల్ల ప్రయోజనం లేదని ఆయన భావిస్తున్నారని విశ్వసనీయ వర్గాలు తెలిపాయి.
తెలుగుదేశం పార్టీలో చేరేందుకు పీవీపీ ప్రయత్నాలు చేస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది, పార్టీ అధ్యక్షుడు ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడుకు ఫీలర్లు పంపినట్లు మీడియా వర్గాల్లో చర్చ జరుగుతోంది చంద్రబాబునాయుడు దీనిపై ఎలా స్పందిస్తారో తెలియదు.
నిజానికి,పివిపి విజయవాడ పార్లమెంటు ఎన్నికల్లో ఓడిపోయిన తర్వాత కూడా వైఎస్సార్‌సిలో చాలా చురుకుగా ఉన్నారు.తన రాజకీయ ప్రత్యర్థి కేశినేని నాని, పీవీపీ ఇద్దరి మధ్య సోషల్ మీడియాలో మాటల యుద్ధం నడిచింది. కాబట్టి పీవీపీ టీడీపీలో చేరాలంటే పెద్ద అడ్డంకి కేశినేనినాని. మరి కేశినేనిని సంప్రదించకుండానే చంద్రబాబు నాయుడు పీవీపీని తెలుగుదేశం పార్టీలోకి తీసుకోరని ఆ పార్టీ వర్గాలు అంటున్నాయి.
మొదట పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ జనసేన పార్టీలో ఉండి, 2014లో పవన్ బహిరంగ సభలకు నిధులు సమకూర్చిన పివిపి విజయవాడ పార్లమెంటు నియోజకవర్గం నుండి టిడిపి టిక్కెట్ కోసం ప్రయత్నించిన విషయం గుర్తుండే ఉంటుంది.

పవన్ కళ్యాణ్ కూడా టిడిపి నుండి పివిపికి ఎంపి టిక్కెట్ కోసం లాబీయింగ్ చేసాడు, కాని చంద్రబాబు నాయుడు స్థానికంగా బలమైన నాయకుడు అయిన కేశినేనికి ప్రాధాన్యత ఇచ్చాడు.ఫలితంగా, పివిపి జనసేన నుండి వైదొలిగి, 2019 వరకు మౌనంగా ఉన్నాడు,2019లో వైఎస్సార్‌సిలో చేరి పివిపి విజయవాడ పార్లమెంటు టిక్కెట్ పొందాడు.
ఇదిలా ఉంటే ప్రస్తుతం పొట్లూరి వైఎస్సార్‌సిలో యాక్టివ్ గా ఉన్నట్లు కనిపించడం లేదు.2019 ఎన్నికల తర్వాత ఆయన వ్యాపారాలను చూసుకుంటూ బిజీగా ఉన్నారు.రాష్ట్రంలో వైసిపి పై వ్యతిరేక గాలి, ఈసారి వైసీపీలో టికెట్ దక్కే అవకాశం లేదని భావించడం ఆయన తెలుగుదేశం వైపు చూస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది ఇప్పటికీ పలు వివాదాల్లో ఇరుక్కున్న ఇలాంటి వ్యక్తులను తెలుగుదేశం పార్టీలోకి తీసుకుంటారా? లేదా? తెలుగుదేశం పార్టీలో చేరేందుకు పీవీపీ ప్రయత్నాలు నిజమైతే చంద్రబాబు నాయుడు,తెలుగుదేశం వర్గాలు ఏ విధంగా స్పందిస్తాయి అనేది వేచి చూడాలి.

Previous articleతెలంగాణకు కేంద్రం మరోసారి ద్రోహం చేసింది : కేటీఆర్
Next articleవెలవెలబోతున్న తెలంగాణ టిడిపి కార్యాలయం !