విధుల్లో చేరిన తెలంగాణ డీజీపీ మహేందర్ రెడ్డి !

తెలంగాణ డైరెక్టర్ జనరల్ ఆఫ్ పోలీస్ ఎం. మహేందర్ రెడ్డి రెండు వారాల మెడికల్ లీవ్ తర్వాత శనివారం విధుల్లో చేరారు. తన నివాసంలో పడిపోవడంతో గాయాలపాలైన ఆయన ఫిబ్రవరి 18 నుంచి సెలవులో ఉన్నారు. ఈ కాలంలో అవినీతి నిరోధక శాఖ (ఏసీబీ) చీఫ్ అంజనీ కుమార్ ఇంచార్జ్ డీజీపీ (పోలీసు ఫోర్స్ హెడ్)గా పనిచేశారు. రెండు రోజుల క్రితం రాష్ట్ర ప్రభుత్వం తనను బలవంతంగా సెలవుపై పంపిందని తెలంగాణ ప్రదేశ్ కాంగ్రెస్ కమిటీ (టీపీసీసీ) అధ్యక్షుడు ఎ. రేవంత్ రెడ్డి చేసిన ఆరోపణను మహేందర్ రెడ్డి ఖండించారు.
హెయిర్ లైన్ ఫ్రాక్చర్ కారణంగా మెడికల్ లీవ్ తీసుకుంటున్నట్లు ఆయన స్పష్టం చేశారు. ఎక్స్‌రే, సీటీ స్కాన్, ఎంఆర్‌ఐ రిపోర్టులను పరిశీలించిన వైద్యులు హెయిర్‌లైన్‌ ఫ్రాక్చర్‌గా నిర్ధారించారని, విశ్రాంతి తీసుకోవాలని సూచించారని మహేందర్ రెడ్డి పేర్కొన్నారు. వైద్యుల సూచన మేరకు విధుల్లో చేరుతున్నట్లు తెలిపారు. ముఖ్యమంత్రి కె. చంద్రశేఖర్‌రావుకు బీహార్‌లో మూలాలు ఉన్నాయని, బీహార్‌కు చెందిన ఐఏఎస్‌, ఐపీఎస్‌ అధికారులకు రాష్ట్రంలో కీలక పదవులు కట్టబెట్టారని రేవంత్‌ రెడ్డి బుధవారం ఆరోపించారు. ప్రస్తుత డీజీపీ మహేందర్ రెడ్డిని సెలవుపై పంపి అంజనీకుమార్‌ను ముఖ్యమంత్రి డీజీపీని చేశారని ఆరోపించారు.
రేవంత్ రెడ్డి వ్యాఖ్యలను తెలంగాణ ఐపీఎస్ అధికారుల సంఘం తీవ్రంగా ఖండించింది. ఇది నిరాధారమైన ఆరోపణగా అసోసియేషన్ పేర్కొంది. మహేందర్ రెడ్డి తన ఇంటి వద్ద గాయాలపాలైన కారణంగా మెడికల్ లీవ్‌పై వెళ్లినట్లు స్పష్టం చేసింది. హెయిర్‌లైన్ ఫ్రాక్చర్ సరైన వైద్యం కోసం, అతనికి వైద్యులు విశ్రాంతి తీసుకోవాలని సూచించారు అందువల్ల అతను మెడికల్ లీవ్‌పై కొనసాగాడు.
డీజీపీ మహేందర్‌రెడ్డికి సంబంధించి వాస్తవాలు, సైంటిఫిక్ డయాగ్నస్టిక్ పరీక్షల రిపోర్టులు లేకుండా బాధ్యతారాహిత్యంగా వ్యాఖ్యలు చేశారని పేర్కొంది. ఆయన త్వరగా కోలుకోవాలని కోరుకునే బదులు, సదరు నాయకులు పబ్లిసిటీ కోసం అధికారిని అనవసరంగా వివాదంలోకి లాగాలని అసోసియేషన్ ఒక ప్రకటనలో పేర్కొంది. తెలంగాణ డీజీపీ మహేందర్ రెడ్డి విధుల్లో చేరి వివాదానికి తెర దించారు

Previous articleఅసెంబ్లీ సమావేశాలకు హాజరు కావాలని టీడీపీ నిర్ణయం
Next articleజగన్ ప్రభుత్వం న్యాయవ్యవస్థను “ఢీ” కొట్టేందుకు సిద్ధమవుతోందా ?