ఎంపీ అవినాష్ రెడ్డి కి కోర్టు ద్వారా నోటీసులు ?

మాజీ ఎంపీ వైఎస్‌ వివేకానందరెడ్డిని ఆయన నివాసంలోనే హత్య చేయడం అందరినీ కలచివేసింది. పులివెందుల వైఎస్ కుటుంబానికి బలమైన కోటగా ఉంది, పులివెందులలో జరిగిన వైఎస్‌ వివేకానందరెడ్డిని హత్య తెలుగు రాష్ట్రాలను దిగ్భ్రాంతికి గురిచేసింది. దీంతో రంగంలోకి దిగిన సీబీఐ కేసును విచారిస్తోంది.
కోర్టు ఆదేశాల మేరకు కేసును సీబీఐ టేకప్ చేయడంతో ఈ కేసు విచారణ శరవేగంగా సాగుతోంది. వైఎస్‌ వివేకానందరెడ్డిని కుమార్తె సునీత ఈ కేసును దర్యాప్తు చేస్తున్న ఆంధ్రప్రదేశ్ క్రైమ్ ఇన్వెస్టిగేషన్ డిపార్ట్‌మెంట్ (సిఐడి)పై కొన్ని సందేహాలు వ్యక్తం చేయడంతో ఈ కేసును సీబీఐకి ఇచ్చేలా చూడటానికి హైకోర్టులో తీవ్రమైన పోరాటం చేయవలసి వచ్చింది
వైఎస్‌ వివేకానందరెడ్డి డ్రైవర్ దస్తగిరి అప్రూవర్‌గా మారడం, కొంతమంది పెద్దల పేర్లను బహిర్గతం చేయడం వంటి కొన్ని పెద్ద పరిణామాలు జరిగాయి.దీనిని సవాలు చేసేందుకు నిందితులు ప్రయత్నించగా, కోర్టు వారి పిటిషన్లను రద్దు చేసింది.
దివంగత వైఎస్‌ వివేకానందరెడ్డి కుమార్తె సునీత, కడప ఎంపీ అవినాష్ రెడ్డిని అనుమానితుల్లో ఒకరిగా పేర్కొని అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచారు. సీబీఐ అధికారుల ముందు సునీత వాంగ్మూలం నమోదు చేస్తూ అవినాష్ రెడ్డి పై అనుమానం వ్యక్తం చేసినట్లుగా ప్రచారం జరుగుతోంది.
సునీత అవినాష్ రెడ్డి పేర్కొనడం, సీబీఐ విచారించిన కొంతమంది సాక్షులు అవినాష్ రెడ్డి పేరు చెప్పడంతో, చాలా చర్చనీయాంశమైన ఈ కేసుకు సంబంధించి అవినాష్ రెడ్డిని, అతని తండ్రి భాస్కర్‌రెడ్డిని కూడా విచారించడానికి దర్యాప్తు సంస్థ ప్రయత్నిస్తున్నట్లు సమాచారం.
సెంట్రల్ బ్యూరో ఆఫ్ ఇన్వెస్టిగేషన్ (సిబిఐ) ఎంపీ అవినాష్ రెడ్డి కి నోటీసులు ఇవ్వడానికి ప్రయత్నించటం , నోటీసులు తీసుకోవడానికి నిరాకరించినట్లు తెలుస్తోంది.ఎలాంటి ఆప్షన్‌లు మిగలకపోవడంతో, ఈ కేసులో పెద్ద చేపను కోర్టు ద్వారా విచారించాలని సీబీఐ యోచిస్తున్నది. సీబీఐ కడప కోర్టును ఆశ్రయించి,ఆపై అవినాష్ రెడ్డికి నోటీసులు అందజేయవచ్చు. కోర్టు అనుమతి తీసుకుని మరోసారి నోటీసు ఇచ్చేందుకు సీబీఐ అధికారులు సిద్ధమవుతున్నారు
మరో ట్విస్ట్‌గా వైఎస్‌ వివేకానందరెడ్డి మాజీ డ్రైవర్‌ దస్తగిరి,వాచ్‌మెన్‌ రంగన్నలకు అదనపు భద్రత కల్పించడంపై సీబీఐ అధికారులు దృష్టి సారించినట్లు సమాచారం. వారు సురక్షితంగా ఉన్నారని నిర్ధారించుకోవడం, వీరిద్దరి భద్రతను కట్టుదిట్టం చేయడంలో సీబీఐ బిజీగా ఉంది. మరి ఈ కేసు ఇంకా ఎన్ని మలుపులు తిరుగుతుందో వేచి చూడాలి.

Previous articleటిడిపి అగ్రనాయకులు మధ్య ఆధిపత్య పోరు !
Next articleసెబాస్టియ‌న్ పీసీ524 చిత్రం రివ్యూ