జీహెచ్‌ఎంసీ మేయర్ పై అసంతృప్తి వ్యక్తం చేస్తున్న కార్పొరేటర్లు?

హైదరాబాద్ నగర మేయర్ తరచూ వివాదాల్లోకి దిగుతున్నారు. జీహెచ్‌ఎంసీ మేయర్‌ గద్వాల్‌ విజయలక్ష్మికి మిత్రులకు అంటే శత్రువులు ఎక్కువ ఉన్నారని సమాచారం. ఆమె ఏకపక్ష పని తీరు పార్టీ ఎమ్మెల్యేలు, కార్పొరేటర్లు, ఉన్నతాధికారులు సైతం నిరాశతో చేతులు దులుపుకోవడంతో గమ్మత్తైన పరిస్థితులకు దారితీస్తోంది.
ఆమె వలన ఓ సీనియర్ ఐపీఎస్ అధికారి తీవ్ర మనస్తాపానికి గురైనట్లు సమాచారం. ఆమె అక్రమ వ్యవహారాలపై అధికారి టీఆర్‌ఎస్‌ వర్కింగ్‌ ప్రెసిడెంట్‌ కేటీఆర్‌కు ఫిర్యాదు చేసినట్లు సమాచారం.జీహెచ్‌ఎంసీ పరిధిలోని పలువురు పార్టీ కార్పొరేటర్లు, ఎమ్మెల్యేలు కూడా ఆమెపై అసంతృప్తితో ఉన్నట్లు సమాచారం. స్థానిక ఎమ్మెల్యేలు, కార్పొరేటర్లను తెలపకుండానే ఆమె పలు నియోజకవర్గాల్లో పర్యటనలు జరుపుతున్నట్లు సమాచారం.
అలాగే, తను లేకుండా ఎలాంటి ప్రారంభోత్సవాలు జరపకూడదని ఆమె పట్టుబడుతున్నట్లు సమాచారం. శేరిలింగంపల్లి, కుత్బుల్లాపూర్ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల్లో రెండు ప్రారంభోత్సవాలు నిర్వహించాలని భావించిన అధికారులపై ఆమె తీవ్ర ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసి అధికారులకు నోటీసులు కూడా పంపారు. జీహెచ్‌ఎంసీ మునిసిపల్ కమీషనర్ లోకేష్ కుమార్‌తో ఆమెకు చాలా చనువుగా ఉన్నట్లు నివేదికలు కూడా చెబుతున్నాయి.
ఆమె తండ్రి,సీనియర్‌ రాజకీయ నాయకుడు కేశవరావు(కేకే) కేసీఆర్‌తో సన్నిహితంగా ఉండడంతో గద్వాల్ విజయలక్ష్మిని జీహెచ్‌ఎంసీ మేయర్‌గా చేశారు. కేటీఆర్‌తో ఆమెకు సంబంధాలు కూడా అంతంత మాత్రంగానే ఉన్నాయని సన్నిహిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి. నిజానికి మేయర్‌గా ఎన్నికైన తర్వాత కేటీఆర్‌ను కలవడానికి ఆమె చాలా సమయం తీసుకున్నారు. మేయర్‌ గద్వాల్‌ విజయలక్ష్మి ఇదే తంతు కొనసాగి జీహెచ్‌ఎంసీ పరిధిలో టీఆర్‌ఎస్‌ కష్టాలు తప్పవని అంటున్నారు.

Previous articleరత్తమ్మక్క తో మామూలుగా ఉండదు
Next article49 మంది వైసీపీ ఎమ్మెల్యేలు, 9 మంది ఎంపీలు టీడీపీతో టచ్‌లో ఉన్నారు !