శ్రీనివాస్ గౌడ్ పై జరిగిన హత్యకు కుట్ర ఒక డ్రామా :బండి సంజయ్

రాష్ట్ర ఎక్సైజ్ శాఖ మంత్రి శ్రీనివాస్ గౌడ్ పై జరిగిన హత్యకు కుట్ర పై సమగ్ర విచారణ జరిపి వాస్తవాలు వెలికితీయాలని భారతీయ జనతా పార్టీ తెలంగాణ శాఖ అధ్యక్షుడు బండి సంజయ్ డిమాండ్ చేశారు. హైదరాబాదులోని పార్టీ కార్యాలయంలో విలేకరుల సమావేశంలో సంజయ్ కుమార్ మాట్లాడుతూ, మేము అత్యున్నత దర్యాప్తు సంస్థలను సంప్రదిస్తాము, అసలు కుట్రను ఛేదించే వరకు మేము విశ్రమించము అన్నారు.
మంత్రి శ్రీనివాస్‌గౌడ్‌ హత్యకు పథకం పన్నారని ముఖ్యమంత్రి కే చంద్రశేఖర్‌రావు ఆధ్వర్యంలో తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి నేతలు గత రెండు రోజులుగా సాగిస్తున్న హైవోల్టేజీ డ్రామా అట్టర్‌ ఫ్లాప్‌గా మారిందన్నారు.
కథ, స్క్రీన్‌ప్లే మరియు దర్శకత్వం అన్నీ ఘోరమైన వైఫల్యాన్ని నిరూపించాయి. మంత్రి అవినీతిని కప్పిపుచ్చే ప్రయత్నంలో, ముఖ్యమంత్రి మరిన్ని తప్పులు చేశారని స్పష్టంగా తెలుస్తుంది, అని బిజెపి అధ్యక్షుడు అన్నారు. ఈ మొత్తం ఎపిసోడ్‌లో కొందరు ఐపీఎస్ అధికారుల పాత్రపై ఆయన విచారం వ్యక్తం చేశారు.
అధికార పార్టీని రక్షించే ప్రయత్నంలో, ఈ అధికారులు చట్టానికి విరుద్ధంగా వ్యవహరిస్తున్నారు,తద్వారా ప్రజల దృష్టిలో వారి విలువను దిగజార్చుతున్నారు.
ఏ ప్రభుత్వమూ శాశ్వతం కాదని గుర్తుంచుకోవాలన్నారు. వారు చట్టాన్ని ఉల్లంఘిస్తే, వారి చర్యలకు వారు అంతిమ బాధితులు అవుతారు అని బండి సంజయ్ అన్నారు.
డికె అరుణ, జితేందర్ రెడ్డి వంటి సీనియర్ నేతలను కూడా హత్య కుట్రలో లాగుతున్న తీరు తనకు బాధ కలిగించిందని సంజయ్ కుమార్ అన్నారు. సుధీర్ఘ కాలంగా ప్రజాజీవితంలో ఉంటూ దశాబ్దాలుగా మహబూబ్‌నగర్‌ అభివృద్ధికి పాటుపడ్డారు. టీఆర్‌ఎస్ నేతల ఇళ్లపై దాడులు చేయడం దురదృష్టకరమన్నారు.
మృదుస్వభావి అయిన జితేందర్ రెడ్డి రెండుసార్లు ఎంపీగా పనిచేశారని, గతంలో టీఆర్ ఎస్ లో పనిచేశారని గుర్తు చేశారు. టీఆర్‌ఎస్‌లో ఉన్నప్పుడు రెడ్డి ఎన్నిసార్లు హత్యకు పాల్పడ్డారో కేసీఆర్ వెల్లడించాలి అన్నారు.
ఫస్ట్ ఇన్ఫర్మేషన్ రిపోర్ట్‌లో కానీ, పోలీసుల రిమాండ్ రిపోర్టులో కానీ బీజేపీ నేతలెవరూ పేర్కొనలేదని బీజేపీ అధ్యక్షుడు అన్నారు.హత్యా రాజకీయాలను బీజేపీ ఎప్పటికీ ప్రోత్సహించదని , సమర్థించదని సంజయ్ తేల్చిచెప్పారు.
ఒక మంత్రిపై కాకుండా సామాన్యుడిపై హత్యాయత్నం జరిగినా బీజేపీ సహించదు.అయితే శ్రీనివాస్ గౌడ్ ఎన్నికల అవకతవకలపై ఫిర్యాదు చేస్తూ న్యాయస్థానాన్ని, భారత ఎన్నికల సంఘాన్ని ఆశ్రయించిన వారినే హత్య కేసులో ఇరికించారని ఆయన ఎత్తిచూపారు.వీరికి భద్రత కల్పించాలని మానవ హక్కుల సంఘం కూడా ప్రభుత్వాన్ని ఆదేశించిందని గుర్తు చేశారు.
“నేను అంతకు మించి మాట్లాడలేను, ఎందుకంటే సమస్య సబ్ జ్యూడీస్. న్యాయస్థానంలో వాస్తవాలు బయటకు వస్తాయి. అయితే శ్రీనివాస్ గౌడ్ అక్రమ కార్యకలాపాలను ప్రశ్నించిన వారిపై తప్పుడు కేసులు పెట్టడంతోపాటు బీజేపీపై దుష్ప్రచారం చేసేందుకు టీఆర్‌ఎస్ ప్రయత్నిస్తోందని, సర్వేలన్నీ బీజేపీకి ప్రజల్లో పెరుగుతున్న ఆదరణను తెలియజేస్తున్నాయని స్పష్టం చేశారు.

Previous articleఅమరావతి పై జగన్ ఏం చేస్తారు ?
Next articleటిడిపి అగ్రనాయకులు మధ్య ఆధిపత్య పోరు !