గౌతంరెడ్డి కుటుంబ సభ్యులకు కీలక పదవి ఇచ్చే అవకాశం ?

వైసీపీ నేత, ఐటీ శాఖ మంత్రి మేకపాటి గౌతమ్ రెడ్డి కొద్ది రోజుల క్రితం గుండెపోటుతో తుదిశ్వాస విడిచారు.గుండెపోటు రావడంతో ఆయన ప్రాణాలు కోల్పోయారు. ఆస్పత్రికి తీసుకెళ్లినా ఫలితం లేకపోయింది. ఇప్పుడు మేకపాటి గౌతమ్ రెడ్డి భార్య శ్రీ కీర్తికి రాష్ట్రంలో కేబినెట్ పదవి ఇచ్చే అవకాశం ఉందని, అందుకు సంబంధించిన కసరత్తులు జరుగుతున్నాయని సమాచారం. ముఖ్యమంత్రి ఈ నిర్ణయం తీసుకున్నారని చెబుతుండగా, గౌతంరెడ్డి భార్య కూడా అందుకు అంగీకరించేలా ప్రయత్నాలు సాగుతున్నాయి.
మేకపాటి గౌతమ్ రెడ్డి పదవిని ఆయన కుటుంబ సభ్యులకు ఇవ్వాలని జగన్ భావిస్తున్నారని, ఆయన భార్యకు ఆ పదవిని కట్టబెట్టే ఆలోచనలో ఉన్నారని జోరుగా ప్రచారం సాగుతోంది. ఈ విషయాన్ని ఆయన కుటుంబ సభ్యులకు తెలియజేసేందుకు కొందరు వైసిపి నేతలు కలిసే అవకాశం ఉంది.
మేకపాటి కుటుంబంతో వైఎస్ఆర్ కుటుంబానికి సాన్నిహిత్యం ఉండటం. జగన్ తన రాజకీయ పార్టీని ప్రారంభించిన తర్వాత గౌతంరెడ్డి వైసీపీలో చేరడంతో,జగన్ ఆయన కుటుంబానికి ప్రాధాన్యత ఇవ్వాలని నిర్ణయించుకున్నారు, అందుకే గౌతంరెడ్డి భార్యకు కేబినెట్ పదవిని ఇవ్వాలనుకుంటున్నారు.
ఇక్కడ తలెత్తే ప్రధాన ప్రశ్న ఏమిటంటే, శ్రీ కీర్తి దీనికి ఆమోదం ఇస్తారా?. రాజకీయాలకు దూరంగా ఉన్న ఆమె ఏ రాజకీయ కార్యక్రమాల్లో ఎక్కువగా కనిపించలేదు. ఈ విషాద సంఘటన తర్వాత చాలా మందికి ఆమె గురించి తెలుసు.
వైసీపీ నేతలు గౌతంరెడ్డి భార్యకు అవకాశం ఇస్తే,ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వం దీనిపై అధికారిక ప్రకటన చేసే అవకాశం ఉంది. త్వరలో జరగనున్న అసెంబ్లీ సమావేశాల సమయంలో దీనిపై ప్రకటన వెలువడే అవకాశం ఉంది.

Previous articleరాజకీయాల నుంచి తప్పుకోనున్న జగన్ మేనమామ !
Next articleటీ-కాంగ్రెస్ లో రేవంత్ పాదయాత్ర పై వివాదం ?