తన చెప్పుతో తనను కొట్టుకున్న మాజీ మంత్రి కొత్తపల్లి !

2019 ఎన్నికల్లో నరసాపురం వైసీపీ ఎమ్మెల్యే ముదునూరి ప్రసాదరాజు తరపున ప్రచారం చేసినందుకు ప్రజలకు క్షమాపణలు చెబుతూ మాజీ మంత్రి, ఆ పార్టీ నాయకుడు కొత్తపల్లి సుబ్బరాయుడు చెప్పుతో కొట్టుకోవడం సంచలనమైంది. తొలిసారిగా నరసాపురం వైసీపీ క్యాడర్‌లో అంతర్గత పోరు తెరపైకి వచ్చింది.
నరసాపురంను జిల్లా కేంద్రంగా చేయడంలో వైసిపి ప్రభుత్వం విఫలమైందని నిరసిస్తూ అఖిలపక్ష నాయకులు మోటర్‌బైక్‌ ర్యాలీ అనంతరం నిర్వహించిన బహిరంగ సభలో కొత్తపల్లిని చెప్పుతో కొట్టుకుంటుంటేఅక్కడకు చేరుకున్న ఇతర రాజకీయ పార్టీల నాయకులు, కార్యకర్తలు అడ్డుకున్నారు.
నరసాపురం జిల్లాకు భీమవరం కేంద్రంగా ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి నిర్ణయం తీసుకున్నారు. 2019 ఎన్నికల్లో ప్రసాద రాజుల పార్టీ టిక్కెట్‌ కేటాయించినప్పటి నుంచి ఒకరితో ఒకరు విభేదిస్తున్నారని, అయితే ఆ విషయాన్ని ఎప్పుడూ ప్రజల్లో వ్యక్తం చేయలేదని వైసీపీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.
అయితే నరసాపురంను జిల్లా కేంద్రంగా చేయాలనే డిమాండ్‌ను లేవనెత్తక పోవడంతో కొత్తపల్లి ప్రసాదరాజుపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. వైసీపీ నాయకుడిగా ఉన్నప్పటికీ కొత్తపల్లి పాల్గొన్నప్పుడు కూడా ఎమ్మెల్యే నిరసనకు దిగలేదు. ఈ విషయంలో ప్రభుత్వ నిర్ణయానికి తాను మద్దతిస్తానని వైసీపీ ఎమ్మెల్యే సమర్థించారు.
ఇదిలావుండగా, ఇటీవల టీడీపీ మాజీ ఎమ్మెల్యేను కలవడం, ప్రసాదరాజు ఎన్నిక వల్ల నరసాపురంకు జరుగుతున్న అన్యాయంపై విచారం వ్యక్తం చేయడం వల్లనే కొత్తపల్లి, ముదునూరి మధ్య విభేదాలు తారాస్థాయికి చేరుకున్నాయనే చర్చ జరుగుతోంది. మరి ఇప్పుడు వైసీపీ అధినేత ,ముఖ్యమంత్రి జగన్ మోహన్ రెడ్డి ఇద్దరు నేతలను పిలిచి హెచ్చరిస్తారో లేదో చూడాలి.

Previous articleపవన్ కళ్యాణ్ యుద్ధానికి సిద్ధమవుతున్నారా?
Next articleమూడు రాజధానులు పై జగన్ ప్రభుత్వానికి హైకోర్టులో షాక్ !