పవన్ కళ్యాణ్ యుద్ధానికి సిద్ధమవుతున్నారా?

రాజకీయ రంగ ప్రవేశం చేసిన నటుల జాబితాలో పవన్ కళ్యాణ్ చేరిపోయాడు. 2014 ఎన్నికల్లో తెలుగుదేశం పార్టీ, భారతీయ జనతా పార్టీ కూటమికి ఆయన మద్దతు ఇచ్చారు. టీడీపీతో తెగతెంపులు చేసుకున్న జనసేన 2019 ఎన్నికల్లో పోటీ చేసి ఓడిపోయింది.
పవన్ కళ్యాణ్ సినిమా రంగాన్ని వదులుకోకుండా ప్రజా సమస్యల కోసం పోరాడుతున్నారు. జనసేనాని పవన్ కళ్యాణ్ రాజకీయాలతో బిజీగా ఉంటూ జనసేన పార్టీ కార్యక్రమాల్లో చురుగ్గా పాల్గొంటూ వైసిపి ప్రభుత్వంపై విరుచుకుపడుతున్నారు.
రాజకీయ నాయకుడిగా మారిన సినీనటుడు, జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ సోషల్ మీడియాలో ఆసక్తికర పోస్ట్ ను పెట్టారు. జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ సోషల్ మీడియా అవగాహన లేని వ్యక్తి కాదు కానీ అతను ఏదైనా షేర్ చేసినా లేదా పోస్ట్ చేసినా అది చాలా మంది దృష్టిని ఆకర్షిస్తుంది.
మార్పు కోసం యుద్ధం చేయాల్సి వస్తే,అతను 99 సార్లు శాంతియుతంగా ప్రయత్నించి,100వ ప్రయత్నంలో యుద్ధం చేస్తాడని అంటూ పోస్ట్‌లో ఉంది. ఈ పోస్ట్ ను ఆయన అభిమానులు, ఫాలోవర్లు సోషల్ మీడియాలో విపరీతంగా షేర్ చేస్తున్నారు. ఆ పోస్ట్ పట్ల వారు సంతోషం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.
అయితే ఈ పోస్ట్‌తో పవన్ కళ్యాణ్ ఏం చెప్పాలనుకుంటున్నారనే దానిపై క్లారిటీ లేదు.
పవన్ కళ్యాణ్ వరుసగా సినిమాలు చేస్తూనే ఉన్నాడు. అతను వకీల్ సాబ్‌తో పునరాగమనం చేసాడు. అతను నటించిన భీమ్లా నాయక్ బాక్సాఫీస్ వద్ద భారీ విజయాన్ని సొంతం చేసుకుంది. పవర్ స్టార్ చేతిలో నాలుగు సినిమాలు ఉన్నాయి. పవన్ కళ్యాణ్ మరో రెండు చిత్రాలను ఓకే చేసాడు అవి కూడా భీమ్లా నాయక్ వంటి రీమేక్‌లు కావచ్చునని సినీ వర్గాలు అంటున్నాయి.
సినిమా పరిశ్రమపై, ముఖ్యంగా పవన్ కళ్యాణ్ సినిమా భీమ్లా నాయక్‌పై ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వం రూల్స్ గురించి ఇటీవల జరిగిన సంఘటనలకు సంబంధించి పవన్ కళ్యాణ్ ట్వీట్ చేసారా ? లేదా? అది పవన్ కళ్యాణ్ యాదృచ్ఛిక ఆలోచనా అనేది ఇంకా స్పష్టంగా తెలియలేదు.

Previous articleటీ-కాంగ్రెస్ లో రేవంత్ పాదయాత్ర పై వివాదం ?
Next articleతన చెప్పుతో తనను కొట్టుకున్న మాజీ మంత్రి కొత్తపల్లి !