నెల్లూరు చిరకాల ప్రత్యర్థులు ఒక్కటవుతున్నారా?

వారు ఇద్దరూ మంచి స్నేహితులు కాదు. నిజానికి, వారు ఎప్పుడూ ఒకరిపై ఒకరు విమర్శలు చేసుకుంటూ వేరు వేరు పార్టీల్లోనే ఉన్నారు. కొంతకాలంగా వీరిద్దరూ టీడీపీలో కలిసి ఉన్నప్పటికీ ఆ బంధం మాత్రం అంతంత మాత్రంగానే ఉంది. అయితే కొత్త జిల్లాల ఏర్పాటుపై వైఎస్‌ జగన్‌ తీసుకున్న నిర్ణయం వారికి కలిసొచ్చింది. ప్రత్యర్థి పార్టీల్లో ఉన్నా ఇప్పుడు ఇద్దరూ ఒకే మాట మాట్లాడుతున్నారు.
మాజీ మంత్రులు ఆనం రామనారాయణ రెడ్డి, సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్ రెడ్డి గురించి మాట్లాడుతున్నాం. వెంకటగిరి ఎమ్మెల్యేగా వైఎస్సార్‌సీపీలో ఉండగా, రెండో వ్యక్తి టీడీపీలో ఉన్నారు. కొత్త జిల్లాల ఏర్పాటుపై ఆనం రామనారాయణ రెడ్డి, సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్ రెడ్డి ఇద్దరూ అసంతృప్తితో ఉన్నారు. ఇతర జిల్లాల్లో అనేక మండలాలు ఎలా చేర్చబడ్డాయి జిల్లా కేంద్రమైన పట్టణాలు ఈ మండలాలకు దూరంగా ఉండటంపై వారు తీవ్ర అసంతృప్తిని వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఇతర వైఎస్సార్‌సీపీ నేతలు మౌనంగా ఉన్నప్పటికీ ప్రజలను సంప్రదించకుండానే కొత్త జిల్లాలు ఏర్పాటు చేస్తోందని ఆనం తన అసంతృప్తిని వ్యక్తం చేశారు.
కొత్త డివిజన్ల వల్ల నీటి పంపిణీ సమస్యలు తలెత్తే అవకాశం ఉందన్నారు. సోమిరెడ్డి కూడా ఇదే ఆందోళన వ్యక్తం చేయడం విశేషం. దీంతో వీరిద్దరూ కలసి వస్తున్నారనే ఊహాగానాలు ఊపందుకున్నాయి. ఈ పుకారుకు బలం చేకూరుస్తూ సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్ రెడ్డి, ఆనం రామనారాయణ రెడ్డి ఇద్దరూ త్వరలో భేటీ అయ్యే అవకాశం ఉంది.
కొత్త జిల్లాల విభజనకు వ్యతిరేకంగా ఆనం రామనారాయణరెడ్డిని కలిసి తమ నిరసన కార్యక్రమాలను చేపట్టాలని టీడీపీ నేతలు యోచిస్తున్నట్లు సమాచారం. ఆనం,సోమిరెడ్డి భేటీ వల్ల సున్నితమైన నెల్లూరు జిల్లాలో కొత్త రాజకీయ సమీకరణాలు చోటు చేసుకునే అవకాశం ఉందని రాజకీయ పండితులు అంటున్నారు. నెల్లూరు జిల్లాలో వైఎస్సార్‌సీపీ ప్రభుత్వానికి వ్యతిరేకంగా జరుగుతున్న నిరసనలు ఆనంకు రాజకీయంగా బాగా కలిసి వచ్చే అవకాశం ఉందని విశ్వసనీయ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.

Previous articleవిజయసాయిరెడ్డిని మళ్లీ జగన్ రాజ్యసభకు పంపిస్తారా?
Next articleపవర్ స్టార్ ‘జేమ్స్’ మార్చి 17న విడుదల