వైసిపి అనుబంధ సంస్థల ఇన్‌ఛార్జ్‌గా విజయసాయి

వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్ పార్టీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి, రాజ్యసభ సభ్యుడు వీ విజయసాయిరెడ్డిని పార్టీ అనుబంధ సంస్థల ఇన్‌ఛార్జ్‌గా నియమించారు.ఈ మేరకు పార్టీ అధ్యక్షుడు,ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి ఉత్తర్వులు జారీ చేశారు.నిజానికి, విజయసాయిరెడ్డి పార్టీలో, ప్రభుత్వంలో బహుళ పాత్రలు పోషిస్తున్నారు.ఆయన న్యూఢిల్లీలో పార్టీ అనుసంధాన కర్తగా ,ఉత్తర కోస్తా జిల్లాల్లో పార్టీ కార్యకలాపాలకు ఇన్‌ఛార్జ్‌గా ఉన్నారు.

పార్టీకి పార్టీలోని వివిధ విభాగాల అధ్యక్షులు – యువత, రైతు, కార్మిక మరియు ఇతర సంఘాలు. ఇప్పుడు పార్టీ అనుబంధ సంఘాలన్నింటినీ సాయి రెడ్డి సమన్వయం చేయనున్నారు. వచ్చే ఎన్నికలను ఎదుర్కొనేందుకు వీలుగా పార్టీ అనుబంధ సంఘాలన్నింటినీ బలోపేతం చేయాలని నిర్ణయించినట్లు తెలుస్తోంది. ఈ విభాగాల పనితీరును జగన్ నేరుగా పర్యవేక్షించలేకపోవడంతో ఆ పనిని సాయిరెడ్డికి అప్పగించారు.

మరో సీనియర్‌ నేత సజ్జల రామకృష్ణారెడ్డిని పార్టీ వర్కింగ్‌ ప్రెసిడెంట్‌గా జగన్‌ నియమించే అవకాశాలున్నాయని, అయితే అది పార్టీలో అదనపు పవర్‌ సెంటర్లను సృష్టించే అవకాశం ఉన్నందున ఆ ప్రతిపాదనను విరమించుకున్నట్లు సమాచారం.అయితే సజ్జల మాత్రం పార్టీకి, ప్రభుత్వానికి మధ్య సమన్వయం చేసుకుంటూ వర్కింగ్ ప్రెసిడెంట్‌గా వ్యవహరిస్తున్నారు.ఒక రకంగా చెప్పాలంటే సాయిరెడ్డి,సజ్జల ఇద్దరికీ పార్టీ కీలక బాధ్యతలు అప్పగించి ప్రభుత్వంపై పూర్తిగా దృష్టి సారించారు.

Previous articleకాపు ఐక్య ఉద్యమాల వెనుక బీజేపీ హస్తం ఉందా?
Next article