టీఆర్ఎస్ భవిష్యత్ వ్యూహాలపై పీకే దిశానిర్దేశం!?

రాజకీయ సలహాదారు , వ్యూహకర్త ప్రశాంత్ కిషోర్ వచ్చే ఏడాది జరగనున్న అసెంబ్లీ ఎన్నికల కోసం తెలంగాణ అధికార పార్టీ టీఆర్ఎస్ వ్యూహాన్ని సిద్ధం చేసేందుకు పని ప్రారంభించినట్లు తెలుస్తోంది.నటుడు, రాజకీయ నాయకుడు ప్రకాష్‌రాజ్‌తో కలిసి ఆయన ఆదివారం సిద్దిపేట జిల్లాలోని మల్లన్న సాగర్ జలాశయాన్ని సందర్శించారు.తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి (టీఆర్‌ఎస్) వచ్చే ఎన్నికలకు వ్యూహరచన చేసేందుకు కిషోర్‌ను నియమించుకుందనే ఊహాగానాల మధ్య ఈ పర్యటన జరిగింది. ప్రశాంత్ కిషోర్ కూడా ముఖ్యమంత్రి కె. చంద్రశేఖర్ రావును ఎర్రవల్లిలోని ఆయన ఫామ్‌హౌస్‌లో కలిశారని సమాచారం.

2023 అసెంబ్లీ ఎన్నికల ప్రణాళికలు, భారతీయ జనతా పార్టీ (బిజెపి)కి వ్యతిరేకంగా రావు ప్రతిపాదించిన ఫ్రంట్ గురించి కూడా వారు చర్చించినట్లు తెలిసింది.జాతీయ ప్రత్యామ్నాయం అనే టీఆర్‌ఎస్ అధినేత ఆలోచనకు ఇతర రాష్ట్రాల్లో తన బృందం చేసిన ప్రాథమిక సర్వే ఫలితాలను ప్రశాంత్ కిషోర్ అందించినట్లు భావిస్తున్నారు.

ఫ్రంట్ ఏర్పాటుకు ప్రారంభించే ప్రయత్నాల్లో భాగంగా కేసీఆర్ వారం రోజుల క్రితం ముంబై వెళ్లి మహారాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి ఉద్ధవ్ థాకరే, నేషనలిస్ట్ కాంగ్రెస్ పార్టీ అధినేత శరద్ పవార్‌లను కలిశారు.పశ్చిమ బెంగాల్ ముఖ్యమంత్రి మమతా బెనర్జీ,బీహార్ ముఖ్యమంత్రి నితీష్ కుమార్‌తో సహా వివిధ నాయకులతో కలిసి పనిచేసిన ప్రశాంత్ కిషోర్,ప్రతిపాదిత ఫ్రంట్‌పై టిఆర్ఎస్ చీఫ్‌కు తన ఇన్‌పుట్‌లను అందించినట్లు నివేదించబడింది.
కాళేశ్వరం ప్రాజెక్టులో భాగంగా కేసీఆర్ ప్రారంభించిన దేశంలోనే అతిపెద్ద మానవ నిర్మిత రిజర్వాయర్‌గా పేరొందిన మల్లన్న సాగర్‌ను గతంలో ప్రశాంత్ కిషోర్ సందర్శించారు.ప్రపంచంలోనే అతిపెద్ద లిఫ్ట్‌ ఇరిగేషన్‌ ప్రాజెక్టుగా పేర్కొనే కాళేశ్వరం ప్రాజెక్టులోని ఇతర కీలక భాగాలను, గత ఎనిమిదేళ్లలో టీఆర్‌ఎస్‌ చేపట్టిన ఇతర ప్రాజెక్టులను ఆయన సందర్శించే అవకాశం ఉంది.

వచ్చే ఏడాది జరగనున్న ఎన్నికలకు ముందు ప్రభుత్వ పథకాలు, కార్యక్రమాలను ప్రజల్లోకి తీసుకెళ్లేందుకు వ్యూహాన్ని సిద్ధం చేసేందుకు టీఆర్‌ఎస్ ప్రశాంత్ కిషోర్ ను సిద్ధం చేసినట్లు సమాచారం.దుబ్బాక, హుజూరాబాద్ అసెంబ్లీ స్థానాలకు జరిగిన ఉప ఎన్నికల్లో బీజేపీ చేతిలో ఓడిపోయిన నేపథ్యంలో ప్రశాంత్ కిషోర్, ఆయన టీమ్ సేవలను వినియోగించుకునేందుకు అధికార పార్టీ ఆసక్తి చూపుతున్నట్లు సమాచారం.

Previous articleఒక్క ఎన్టీఆర్ కే సాధ్యం..
Next articleఎన్టీఆర్ 100 అడుగుల విగ్రహాన్ని ఏర్పాటు చేయనున్న జగన్