టిఆర్ఎస్ నేతలు హరీష్ రావును నమ్మట్లేదా!

టీఆర్‌ఎస్‌ నేత టీ.హరీశ్‌రావు గతంలో పార్టీలో అత్యంత ఆరాధ్య నాయకుడు. ఎందుకంటే 2001లో టీఆర్‌ఎస్‌ ఆవిర్భావం నుంచి తెలంగాణ రాష్ట్ర సాధన ఉద్యమంలో హరీశ్‌ కీలక పాత్ర పోషించారు. కేసీఆర్ తర్వాత కేసీఆర్ మేనల్లుడు కావడంతో టీఆర్‌ఎస్‌లో నెం.2గా నిలిచిన ఆయన కేసీఆర్ ,టీఆర్‌ఎస్ నాయకులు,క్యాడర్ మధ్య ‘వారధి’గా ఉండేవారు. పార్టీలోని నాయకులు, కార్యకర్తలందరితో సత్సంబంధాలు కొనసాగించారు.
అందుకే, టీఆర్‌ఎస్‌లో ఏ నాయకుడైనా పార్టీలో, రాజకీయంగా ఎలాంటి సమస్యలు ఎదురైనా హరీష్‌ ముందు మనసువిప్పి మాట్లాడే వారు. టీఆర్‌ఎస్‌ పార్టీలోని అందరి శ్రేయోభిలాషిగా ఉండేవాడని, హరీష్‌ సాయం చేస్తాడనే నమ్మకంతో ఉన్నారు. టీఆర్‌ఎస్‌ పార్టీలో అన్ని విషయాల్లో హరీష్ రావుపైనే ఆధారపడేవారు అయితే ఇప్పుడు హరీష్‌రావును పార్టీ నాయకులుగా ఎవరూ నమ్మడం లేదని, టీఆర్‌ఎస్‌ కేడర్‌లో హరీష్‌రావును కేసీఆర్‌ ‘గూఢచారి’గా చూస్తున్నారని టీఆర్‌ఎస్‌ వర్గాల్లో గుసగుసలు వినిపిస్తున్నాయి.
టీఆర్‌ఎస్‌లోని నాయకులు హరీష్‌రావు ముందు మనసువిప్పి పార్టీలో తాము ఎదుర్కొంటున్న సమస్యలన్నింటినీ చెబుతుండగా, హరీశ్ మాత్రం వాటిని మౌనంగా వింటూ ఆ తర్వాత కేసీఆర్‌కు సమాచారం అందజేస్తున్నారట. హరీష్‌రావు ‘గూఢచర్య’కు ఈటెల రాజేందర్‌ బలి అయ్యారని పార్టీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. టీఆర్‌ఎస్‌ ఆవిర్భావం నుంచి హరీశ్‌రావుతో కలిసి పనిచేసిన ఈటెల, హరీష్‌రావును తనకు నిజమైన మిత్రుడని నమ్మారు.
హరీష్‌రావు ముందు ఆయన మనసు విప్పి, టిఆర్ఎస్ పార్టీ రెండోసారి అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత కేసీఆర్‌ లోపభూయిష్ట విధానాలపై, మంత్రుల పట్ల కేసీఆర్‌ దురుసుగా ప్రవర్తించడంపై పలు దఫాలు చర్చించారు. కేసీఆర్ రెండో టర్మ్‌లో హరీష్‌ను పార్టీలోనూ, ప్రభుత్వంలోనూ పక్కనపెట్టడంతో ఈటెలను హరీష్‌ నమ్ముకున్నారు. కానీ హరీశ్‌రావు దీన్ని అవకాశంగా తీసుకుని కేసీఆర్‌కు దగ్గరయ్యారని, కేసీఆర్‌కు వ్యతిరేకంగా ఈటెల చెప్పిన సమాచారం అంతా బయటపెట్టారు.
కేబినెట్ నుంచి కేసీఆర్ ఈటెల బహిష్కరణకు ఇదే ప్రధాన కారణంగా పేర్కొంటున్నారు. కేసీఆర్ హరీష్‌ను ‘గూఢచారి’గా మాత్రమే వాడుకుంటున్నారని, హరీశ్‌రావు నమ్మదగిన వ్యక్తి కాదని, ఇన్ని రోజులు నమ్మి ఆయన ముందు విప్పి చెప్పేవారని టీఆర్‌ఎస్‌లోని నేతలు ఇప్పుడు గ్రహించారట.

Previous articleఏపీలో మారుతున్న రాజకీయాలు..! రాజ్యాధికారాన్ని కోరుతున్న కాపులు.. !!
Next articleపోలవరంపై ఏపీతో కేంద్రం దాగుడు మూతలు