టీఆర్ఎస్ లోకి ఫిరాయించిన కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యేలకు టికెట్లు దక్కవా!

2018లో జరిగిన తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో కాంగ్రెస్ టిక్కెట్‌పై గెలిచిన 12 మంది ఎమ్మెల్యేలు 2023లో జరిగే అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో టీఆర్‌ఎస్ టిక్కెట్‌పై పోటీ చేస్తామంటూ ప్రకటనలు ఇవ్వడంతో టీఆర్‌ఎస్ నేతలు ఆందోళన చెందుతున్నారు. 2023లో కాంగ్రెస్ పార్టీ ఫిరాయించిన ఎమ్మెల్యేలకు కేసీఆర్ టిక్కెట్లు ఇస్తారని హామీ ఇచ్చారు. కాంగ్రెస్ పార్టీ నుండి టిఆర్ఎస్ లోకి ఫిరాయించిన ఎమ్మెల్యేలపై తీవ్ర వ్యతిరేకత ఉందని సర్వే రిపోర్టులు చెబుతున్నాయని, 2023 అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో కేసీఆర్ టిక్కెట్ ఇచ్చే అవకాశాలు లేవని టీఆర్ ఎస్ నేతలు చెబుతున్నారు.
ఈ ప్రకటనలు ఫిరాయించిన కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యేలను దిగ్భ్రాంతికి గురి చేశాయి. కేసీఆర్ టిక్కెట్లు నిరాకరిస్తే తమ రాజకీయ భవిష్యత్తు ఏమిటని ఆందోళన చెందుతున్నారు. రేవంత్ రెడ్డి ,ఇతర సీనియర్ కాంగ్రెస్ నాయకులు,కాంగ్రెస్ జాతీయ , రాష్ట్ర స్థాయిలో కాంగ్రెస్ తీవ్ర సంక్షోభంలో ఉన్నప్పుడు పార్టీని విడిచిపెట్టిన ఎమ్మెల్యేలను తీసుకోవడానికి కాంగ్రెస్ హైకమాండ్ వ్యతిరేకించడంతో వారు కాంగ్రెస్‌లోకి తిరిగి రాలేరని వారు ఆందోళన చెందుతున్నారు. టీఆర్‌ఎస్‌లోకి ఫిరాయించిన కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యే పైలట్ రోహిత్‌రెడ్డికి కేసీఆర్ టిక్కెట్ ఇవ్వకపోతే 2023లో తాండూరు అసెంబ్లీ స్థానంలో పోటీ చేస్తానని టీఆర్‌ఎస్‌ ఎమ్మెల్సీ పట్నం మహేందర్‌రెడ్డి ఇప్పటికే ప్రకటించారు.

Previous articleప్రజల మధ్యే ఎక్కువ సమయం గడుపుతా : నారా లోకేశ్
Next articleకొత్త జిల్లాలపై కమిటీ సిఫార్సులను ప్రభుత్వం పట్టించుకోలేదా?