“మన ఊరు-మన పోరు”తో రేవంత్ మార్క్ రాజకీయాలు! –

గాంధీభవన్‌లో లేదా జూబ్లీహిల్స్‌లోని తన నివాసంలో విలేకరుల సమావేశాలు పెట్టి సమయం వృథా చేస్తే ప్రయోజనం ఉండదని టీపీసీసీ చీఫ్ ఎ.రేవంత్ రెడ్డి గ్రహించినట్లు తెలుస్తోంది. పార్టీ సీనియర్‌లను శాంతింపజేసేందుకు తాను చేస్తున్న ప్రయత్నాలు ఫలించకపోవచ్చని, ఎలాంటి నిర్ణయాలు తీసుకునే ముందు సీనియర్లను విశ్వాసంలోకి తీసుకోవాలని గత తొమ్మిది నెలలుగా చిత్తశుద్ధితో ప్రయత్నాలు చేసినా పార్టీ సీనియర్లు తనను ఇబ్బందులకు గురిచేస్తున్నారని కూడా ఆయన గ్రహించారు.
చివరకు బహిరంగ సభలు పెట్టి టీఆర్‌ఎస్‌, కేసీఆర్‌లకు వ్యతిరేకంగా ప్రజల్లోకి దూకుడుగా వెళ్లే తన ట్రేడ్‌మార్క్ రాజకీయాలకు మళ్లీ శ్రీకారం చుట్టాలని రేవంత్ నిర్ణయించుకున్నారు. గత ఎనిమిది ఏళ్లలో కేసీఆర్ ప్రభుత్వ వైఫల్యాలను ఎత్తిచూపేందుకు అన్ని అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల్లో బహిరంగ సభల్లో ప్రసంగించేందుకు “మన ఊరు-మన పోరు” కార్యక్రమాన్ని రేవంత్ ప్రారంభించారు. శనివారం పరిగిలో తొలి బహిరంగ సభలో రేవంత్ ప్రసంగించారు. 2023 డిసెంబర్ అసెంబ్లీ ఎన్నికల వరకు బహిరంగ సభలు నిర్వహించి కాంగ్రెస్‌ను అధికారంలోకి తీసుకురావాలనేది రేవంత్ ప్లాన్.
జూన్‌లో రేవంత్ టీపీసీసీ చీఫ్‌గా బాధ్యతలు చేపట్టిన వెంటనే, ఆయన అనేక జిల్లాల్లో “దళిత గిరిజన దండోరా” మరియు “విద్యార్థి-నిరుద్యోగుల జంగ్ సైరన్” పేరుతో టీఆర్‌ఎస్‌ , బిజెపి కి వ్యతిరేకంగా వరుస బహిరంగ సభలు నిర్వహించారు. అయితే బహిరంగ సభలు నిర్వహించే ముందు తమను సంప్రదించనందుకు సీనియర్లు తనపై ఆగ్రహంగా ఉన్నారని గ్రహించిన తర్వాత ఆయన వాటిని నిలిపివేశారు.
సీనియర్లను శాంతింపజేసేందుకు రేవంత్ ప్రయత్నించినా సీనియర్లు ఏదో ఒక సాకుతో ఆయనను ఇబ్బందులకు గురిచేస్తూ టీఆర్‌ఎస్‌కు వ్యతిరేకంగా ఆందోళన కార్యక్రమాలు చేపట్టకుండా అడ్డుకుంటున్నారు. సీనియర్‌ని శాంతింపజేసేందుకు సమయం వృథా చేయకుండా రేవంత్ తన బహిరంగ సభలను కొనసాగించాలని, 2004లో వైఎస్‌ఆర్‌ పాదయాత్ర నిర్వహించి అధికారంలోకి తీసుకురావాలని నిర్ణయించుకున్నారు.

Previous articleయూపీ ఎన్నికల తర్వాత తెలంగాణ లో ఏం జరగనుంది…?
Next articleప్రజల మధ్యే ఎక్కువ సమయం గడుపుతా : నారా లోకేశ్