మీడియా కథనాలపై అవినాష్ రెడ్డి మౌనం.. ?

వైఎస్ వివేకానందరెడ్డి హత్యకేసును సీబీఐ స్వాధీనం చేసుకున్నప్పటికీ నుండి ఈ కేసు అనేక మలుపులు తిరిగింది. అందరి చూపు , వేళ్లు కడప ఎంపీ వైఎస్ అవినాష్ రెడ్డి వైపు మళ్లుతున్నాయి. ఈ పరిస్థితుల్లో అవినాష్ రెడ్డి అసలు దోషి కావచ్చన్న ఆరోపణలపై మౌనం పాటిస్తున్నారు.
వివరాల్లోకి వెళితే,అవినాష్ పెదనాన్న వైఎస్ ప్రతాప్ రెడ్డిని 2021 ఆగస్టులో సీబీఐ ప్రశ్నించింది.సీబీఐ కూడా ప్రతాప్ రెడ్డి వాంగ్మూలాన్ని నమోదు చేసింది.ఈ వాంగ్మూలం బయటకు వచ్చి పెద్ద చర్చకు దారితీసింది.
ప్రతాప్ రెడ్డి తన ప్రకటనలో, “వివేకాను హత్య చేసిన గదిలో రక్తపు మరకలను నేను గమనించాను. అప్పటికి నాకు సందేహాలు ఉన్నాయి కానీ అవినాష్ మరియు ఇతరులు వివేకా గుండెపోటుతో చనిపోయారని నాకు తెలియజేసారు.కడప లోక్‌సభ టిక్కెట్‌ విషయంలో అవినాష్‌, వివేకా మధ్య విభేదాలు ఉన్నాయని, అయితే అది తీవ్ర పరిణామాలకు దారితీస్తుందని ఊహించలేదని ప్రతాప్‌రెడ్డి వెల్లడించారు.

గతంలో వివేకా డ్రైవర్ దస్తగిరి, సీఐ శంకరయ్య, వివేకా ఇంట్లో పనిమనిషిగా పనిచేసిన లక్ష్మీదేవిలను కూడా సీబీఐ విచారించి వారి వాంగ్మూలాలను కూడా సీబీఐ సేకరించింది. ఈ టెస్టిమోనియల్స్ (యోగ్యతా పత్రము) జాగ్రత్తగా గమనిస్తే, వివేకా హత్యకేసు అవినాష్ రెడ్డి పాత్ర చాలా పెద్దదిగా కనిపిస్తోంది. ముఖ్యంగా వివేకా మరణాన్ని గుండెపోటుగా చిత్రీకరించింది అవినాష్ రెడ్డి అని లక్ష్మీదేవి పేర్కొన్నారు.

ఈ కథనాలు గత కొన్ని రోజులుగా మీడియాలో వచ్చినప్పటికీ అవినాష్ రెడ్డి వాటిపై పెదవి విప్పలేదు.ఇంతకుముందు అవినాష్ తన సన్నిహిత అనుచరులను విచారణకు పిలిచినప్పుడు ఆయన అభ్యంతరం చెప్పారు .కేసు దర్యాప్తు చేస్తున్న సీబీఐ అధికారులు వారిని కూడా బెదిరించారని ఆరోపించారు.

మీడియాలో వస్తున్న కథనాలపై అవినాష్ రెడ్డి స్పందించకపోవడం విచిత్రం.ఈ నివేదికలకు వ్యతిరేకంగా అతను కోర్టులను ఆశ్రయించవచ్చు.ఈ కేసులో కీలక సమాచారాన్ని లీక్ చేసినందుకు సీబీఐపై దావా వేయవచ్చు.కానీ అవినాష్ స్పందిస్తే ఊహించని పరిణామాలకు దారి తీస్తుందని,పరిస్థితి మరింత దిగజారిపోతుందన్న ఆవేదనతో ఇవేమీ చేయడం లేదు.కాబట్టి అందరిలాగే అవినాష్ రెడ్డి సీబీఐ తీర్పు కోసం వేచి చూడాల్సిందే.

Previous articleకొత్త జిల్లాలపై కమిటీ సిఫార్సులను ప్రభుత్వం పట్టించుకోలేదా?
Next articleఏపీలో మారుతున్న రాజకీయాలు..! రాజ్యాధికారాన్ని కోరుతున్న కాపులు.. !!