అసంతృప్తులను బుజ్జగించే పనిలో టీఆర్ఎస్ అధిష్టానం !

మూడో పర్యాయంపై కన్నేసిన అధికార టీఆర్‌ఎస్ పార్టీ అప్పుడే ఎన్నికలకు కసరత్తు ప్రారంభించింది.. ఆ పార్టీ శ్రేణులు.. ముఖ్యంగా మొదటి నుంచి టీఆర్‌ఎస్ పార్టీతో పాటు ఉన్న వారు.. అసంతృప్తిగా ఉన్నారు, వారిని శాంతింపజేయడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు. వారితో మాట్లాడేందుకు టిఆర్ఎస్ అధిష్టానం కసరత్తు ప్రారంభించింది.
పార్టీలోని అసంతృప్తులతో చర్చలు జరిపేందుకు కార్యాచరణ రూపొందించారు. 2014లో టీఆర్‌ఎస్ అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత కాంగ్రెస్, టీడీపీ, బీజేపీ సహా ఇతర పార్టీల నుంచి పలువురు నేతలు ఆ పార్టీలో చేరారు. 2018లో గెలిచిన తర్వాత పార్టీకి విధేయులైన కార్యకర్తలను టిఆర్ఎస్ అధిష్టానం పక్కన పెట్టడం మొదలుపెట్టారు.

దీంతో పలువురు విధేయులు టీఆర్‌ఎస్ పార్టీని వీడగా, మరికొందరు అచేతనంగా మారారు. మరికొందరు నామినేటెడ్ పోస్టుల కోసం ఎదురు చూస్తున్నారు. అలాగే వివిధ స్థాయిల్లో ఓడిపోయిన పార్టీ ఎమ్మెల్యేలు, ఇతర పార్టీల నుంచి చేరిన వారి మధ్య తీవ్ర గ్రూపిజం నడుస్తోంది. ఈ అసంతృప్తులు ఎన్నికల సమయంలో నిర్ణయాత్మక పాత్ర పోషించవచ్చని, పార్టీలోకి కొత్తగా చేరిన వారిని ఓడించేందుకు కృషి చేస్తారని తాజా సర్వే నివేదికలు వెల్లడిస్తున్నాయి.

అసమ్మతి నేతలతో మాట్లాడి వారికి తగిన పదవులు ఇచ్చేలా ఒప్పించే బాధ్యతను కేసీఆర్ సీనియర్ మంత్రులు, పార్టీ నేతలు ఎర్రబెల్లి దయాకర్ రావు, పువ్వాడ అజయ్, ఎంపీ నామా నాగేశ్వరరావులకు అప్పగించారు. మాజీ ఎంపీ పొంగులేటి శ్రీనివాస్‌రెడ్డిని టీఆర్‌ఎస్‌లో కొనసాగించేందుకు ఇప్పటికే ప్రయత్నాలు జరుగుతున్నట్లు సమాచారం. మిగతా జిల్లాల్లోనూ ఇలాంటి ప్రయత్నాలు జరుగుతున్నాయి.

Previous articleమోడీపై కేసీఆర్ విమర్శలకు గవర్నర్ కౌంటర్! –
Next articleసోనియా, రాహుల్ ని కలిసే వరకు రాజీనామా చేయను !