హీరోలు నిజమైన హీరోల్లా పోరాడాలి : ఆర్ఆర్ఆర్

తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమకి సంబంధించిన సినిమా టిక్కెట్ ధరల వ్యవహారం ఒక్కసారిగా ఆంధ్రప్రదేశ్ లో రాజకీయంగా చర్చనీయాంశంగా మారింది. పవన్ కళ్యాణ్ సినిమా విడుదలకు ముందు టిక్కెట్ ధరల నియంత్రణను తీసుకొచ్చిన విధానం చాలా మందికి నచ్చలేదు. కొంతమంది రాజకీయ నాయకులు కూడా దీనిని ఖండిస్తూ పవన్ కళ్యాణ్‌కు మద్దతుగా నిలిచారు.ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వాన్ని దాడి చేసే అవకాశాన్ని ఎప్పుడూ వదులుకోని రెబల్ ఎంపీ రఘు రామకృష్ణరాజు.నరసాపురం పార్లమెంట్ సభ్యుడు ఆర్ఆర్ఆర్ ఓ మీడియా ఛానెల్‌తో మాట్లాడుతూ అధికార పార్టీపై నిప్పులు చెరిగారు.

జనసేన అధినేతకు సినిమాలే ఆదాయ వనరు కాబట్టి ప్రభుత్వం పవన్ కళ్యాణ్‌ను టార్గెట్ చేస్తోందని ఆరోపించిన ఆర్ఆర్ఆర్, ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి ఉద్దేశ్యపూర్వకంగా తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమని టార్గెట్ చేస్తున్నారని, అధికారులు కూడా ప్రభుత్వాన్ని వెనకేసుకొస్తున్నారని మండిపడ్డారు.

సినీ పరిశ్రమపై ప్రభుత్వం చేస్తున్న అఘాయిత్యాలను, పరిశ్రమపై ఆధారపడిన సినీ కార్మికులకు, ప్రజలకు ఏ విధంగా పెనుభారాన్ని మిగుల్చుతుందో తెలుపుతూ ప్రధానమంత్రి నరేంద్రమోదీకి లేఖ రాశానని ఎంపీ తెలిపారు.సినిమా టిక్కెట్ ధరల సమస్యపై సినీ పరిశ్రమ మెల్లిగా పోరాడడాన్ని కూడా రెబల్ ఎంపీ తప్పుబట్టారు సినిమాల్లో లాగా రియల్ హీరోల్లా పోరాడాలని హీరోలను కోరారు.

సినిమాల్లో చెడ్డవాళ్లతో ఎలా పోరాడతారో, హీరోలు కూడా అలాగే పోరాడాలి. మీరు మీ కోసం పోరాడలేకపోతే, మీ కోసం ఎవరూ రారు. మీ తోటి నటుడిని టార్గెట్ చేసినప్పుడు, మీరు దానికి వ్యతిరేకంగా ఎందుకు పోరాడటం లేదు? మీకు ఏమి అని జరిగిందో నేను ఆశ్చర్యపోతున్నాను రఘు రామకృష్ణరాజు అన్నారు.

కోవిడ్ ప్రభావంతో చలనచిత్ర పరిశ్రమ ఎలా తీవ్రంగా ప్రభావితమైందో చెబుతూ, రఘు రామకృష్ణరాజు ప్రభుత్వం ఇంత తక్కువ ధరకు సినిమా టిక్కెట్లను నిర్ణయించడానికి నిబంధనలను విధించడం పట్ల తన ఆందోళనను వ్యక్తం చేశారు. ఈ రేట్లతో పరిశ్రమ ఎలా మనుగడ సాగిస్తుంది? అని అన్నారు.వివాదాస్పద జిఓ నెం 35 గురించి మాట్లాడుతూ, ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వం రాష్ట్రవ్యాప్తంగా థియేటర్ల టిక్కెట్ల ధరలను నిర్ణయించింది ప్రభుత్వ నిబంధనలను అనుసరించాలని థియేటర్ యాజమాన్యాన్ని కోరింది. నిబంధనలు అతిక్రమిస్తే కఠిన చర్యలు తప్పవని ప్రభుత్వం హెచ్చరించింది.

Previous articleభారతి రాజ్యాంగంపై ఏపీ నడుస్తోంది: ఆదినారాయణ రెడ్డి
Next articleమోడీపై కేసీఆర్ విమర్శలకు గవర్నర్ కౌంటర్! –